Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I hate nbc bank services at coperate branch

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkwai, Sep 5, 2012.

  1. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni masaa manne toka nimeingia benki, nasubiria cheki ihakikiwe, sababu wananiambia kwa kuwa cheki ni ya tawi lingine. But 4 hours and I'm still waiting?? Muda ambao ningetumia kwenda kurudi kwenye tawi la cheki hiyo is less tha 2 hours, I still dont understand what is holding my check, everytime i am asking, they are telling me to wait. .... :angry:
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wapige pande uone jinsi gani wapo fasta kukushughulikia - rushwaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nadhani wamekosea kwa kutokuambia usubiri kwa muda gani ili ujue altenative ya kufanya.
    Cheki sometimes ni sawasawa na pesa kwa hiyo inabidi ihakikiwe kwa umakini hasa ikitokea kwa case kama yako ya branches tofauti. Ni procedures zilizowekwa ili kupunguza wizi kupitia kwenye mabenki.
     
  4. M

    Makhite Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ...lakini kila siku wanatuambia branches zao zote ziko "online"...au ni hoja ya kuuzia tuu?..Huduma za mabenki yetu bado saana, .....na unaweza kuta hakuna hata mtu anayefuatilia ila unapigwa story tuu
     
  5. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Hiyo bank nilishawakimbia siku nyingi sana. Huwa nikiona mfanyakazi wa nbc nasonya 2! Uharo mtupu

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  6. K

    KENET JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hii bank customer care ni sifuri kabisa.Hakuna hata sehemu za kukaa wateja.Kwa nini wasiwaige wenzao wa CRDB.Mimi binafsi nilikwenda kumlipia bwanamdogo ada ya shule NBC tawi la Ubungo kwa kweli nilisimama mpaka miguu iliniuma nikaapa sintakaa nifungue akaunti kwenye hiyo bank au kumshauri jamaa yangu kuwa na akaunti kweny hiyo bank.
     
Loading...