Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am sorry mabinti wa kichagga

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kasyabone tall, Oct 14, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2009
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Nimeomba samahani kwa wale watakaokwazika na kuumizwa na habari hii.

    Kuna jamaa rafiki yangu sana ana mchumba wake ni mchagga tabia zake zinaendana sana na binti mmoja ambaye ni rafiki yangu. Sasa hawa mabinti wanaendana kitabia na kunifanya niamini maneno niliyowahi ambiwa kuwa mabinti wa kichagga sio wa kuoa, kwani hawa watu ni kindless, loveless, wiseless, worryless and selfish kupita kiasi. Na wanatumia mapenzi kama fimbo.

    Sasa haya nimeyaona na nimeamini kuwa hawa watu hawafai. Nikaona niulize wengine mambo yakoje mnayaonaje na kwa wale waliooa wachagga ndoa zikoje?
     
  2. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Huo utafiti wako umeufanya kwa muda gani, mpaka umeyaona yote hayo?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Si hao wawili tu aliowasema hapo!!!??? Muulize kwanza yeye kabila gani? ili tutafute wanaume wawili wa ushuhuda wake

    SI unajua tena....
     
  4. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,253
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    OK,
    Jibu rahisi ni kuwa, kaoe kwenu!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Kuna watu ambao hata mambo physical kabisa wanataka ushahidi...thats hypocricy!.. Wewe unatoka sayari gani usiyejua ukatili wa wanawake wa kichaga, hasa wanaotoka Machame na sehemu zinginezo!Mimi pia nilishaathiriwa na wasichana wa hivyo kabla ya kuoa wa kwetu. Lakini pia niliachwa hoi siku moja msichana wa kimachame aliudhiwa na rafiki yake wa kiume jioni moja, akaamua kuja kwangu kulala bila hata ya kumtongoza, yani tulikuwa tunafahamiana tu mtaani! Uwongo nililala nae, si unajua kwenye ujana nguvu nyingi, na siku hiyohiyo akapata ujauzito. Ni story ndefu, lakini kimsingi ni kwamba baadhi ya wasichana wa kichaga wako HEARTLESS....si jambo la siri!
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    usipokuwa mjanja zaidi yao umeliwa...
     
  7. S

    Samwel JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2007
    Messages: 224
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeye ni Mhaya.
     
  8. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni generalization sana...siyo kweli ...my wife ni mchaga, my mother ni mchagga sijaona tatizo for years acheni blablah...tabia mbaya ni mtu wala si kabila...umbea mtupu
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Demu wa kuhonga nae demu....we peleka simu ya mchina huko, ucheze nae dimbadimba!... We are talking the issues here, feeling offended-the gates are open!
     
  10. Mwenda_Pole

    Mwenda_Pole JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2009
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vipi kuhusu Baba yako nae ni mchaga? coz ninavyojua mimi ni kuwa wachaga wanawezana wao kwa wao.
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Una Degree? Unayo 'STOUT'? Una 'KABATI ya MBEHO'?

    Kwenye udhia penyeza rupia utaona jinsi mabinti hawa wanavyoyajua mapenzi!
     
  12. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Frustated mind....always
     
  13. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    No!
     
  14. L

    Ledwin JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mhh si kweli .
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Like father like son...Sailing in the same boat, assuring each other,,,huh!
     
  16. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mabinti wa kichaga bomu na hatari..wao wanachojali ni kujinufaisha wenyewe wako selfish sana. Wanakuwa na waume zao kwa sababu za manufaa yao kama kuwapeleka ng'ambo,wakunyang'anye nyumba na mali apeleke kwao etc.na ukiona wanaume wengi waliooa wanawake wa kichaga ni watumwa wa ndoa au mapenzi yao. Wengi walidanganyika na rangi za hawa wamama lakini kwa ujumla hawana malezi wala mafunzo ni bomu..Tumeona na tunaishi nao.....yes i said so!!
     
  17. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ruwa oko mangi....kiruuu! Kibo! Kyachakiche where are you?
     
  18. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Wanawake wa kichaga kweli wanapenda kutumia waume zao, haswa wale wamachame na wamarangu wale bana mwanaume awe na pesa.
     
  19. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwa mtu yeyote ambaye ambaye ana ABC ya takwimu (statistics) hawezi kufikia uamuzi wa kusema hiki kitu kiko hivi mpaka SAMPLE SIZE yake angalau iwe ni thelathini. Kwa maelezo hayo watu wawili hawawezi kwa namna yeyote kuwakilisha kabila zima. Plz elewa tu kuwa mabinti wetu wa KIBONGO FLEVA wote hawawezi kula ugali au chakula kigumu; wao hula chips mayai/kuku kwa soda. Don't expect any good from ladies of that kind.
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hapa Statistics hazina nafasi, hawa mademu wa Kichagga ni sumu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...