Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

I am a language teacher just in case you are interested

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Goar, Jul 2, 2010.

  1. G

    Goar Member

    #1
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama unahitaji kujifunza kingereza cha kuongea na kuandika, au kifaransa au kiswahili, unaweza kunipigia simu namba(+255714855778). Utajifunza kwa wakati wako, mahali panapokufaa kwa siku zinazokufaa ila course nzima ni ya siku 30. Malipo ni laki moja kwa wale wanaotaka kujifunza kingereza na wangependa kulipa yote kwa pamoja ila ukilipa kwa siku ni 5000 kwa kila siku unayojifunza. kwa lugha za kiswahili na kifaransa ni 150,000 kwa course nzima au 10,000 kama utapenda kulipa kwa kila siku unayojifunza.
     
  2. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    biashara matangazo.....hongera mwalimu wa lugha
     
  3. C

    CHANGA Member

    #3
    Jul 2, 2010
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Labda ungefafanua zaidi unaposema mala popote. Je ukipata mtu wa tabora na mwingine Pemba utawhudumiaje?
     
  4. T

    Taso JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Tunatafuta mwalimu wa Kiingereza kwa watoto wa dada yangu. Andika hilo tangazo lote kwa Kiingereza, ukitumia sarufi, herufi kubwa na ndogo, mikato, na maneno fasaha ya Kiingereza. Nikutathmini kwanza.
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,809
    Likes Received: 2,955
    Trophy Points: 280
    Mimi niko Arusha nahitaji kujifunza kifaransa.
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,993
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Goar, je vous remercie pour cette information. Êtes-vous à Dar es Salaam?

    Je suis actuellement à la recherche d'un professeur de français. Je vous appellerai pour plus de discussion.

    Merci.
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Teacher naona ameamua kula kwona, kaka mie nataka unifundishe kiswahili ila kiwe cha ki-temeke temeke..si unajua yale maneno ya shombo ya juma nature kibla ..ahahah..mwalimu kiswahili unachofundisha ni kipi kile fasaha au chetu hiki cha uswazi?
     
  8. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    语文教师 Goar;

    表示感激
     
  9. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    Bandika CV yako tafadhali.
     
  10. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    Mh! mkuu umeniacha!
     
  11. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,993
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu. Sina lolote nime google tu kuandika kicho kifaransa uchwara!. Nimesema hivi:

    Ila ki ukweli kabisa napenda kujifunza ili siku moja niweze kuzungumza kifaransa kwa ufasaha zaidi!
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,993
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ungeweka kwa lugha zote tatu! Nimejaribu hapo chini:

    Kiswahili:
    Kiingereza:

    Kifaransa:

     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana Ticha
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mie nimeelewa Dar es salaam only
     
  15. G

    Goar Member

    #15
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante sana, kwa sasa niko Dar es Salaam kwa hiyo kwa wale walioko nje ya Dar haitawezekana.

     
  16. G

    Goar Member

    #16
    Jul 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    I am currently in Dar es Salaam, sorry for those that are out of Dar, i can only attend to those in Dar es Salaam. The easiest means of contacting me is through my cell phone because i am not always on the internet, so for those that are interested please use my number (+255714855778), you can even flash me and i will give you a call and explain more.
     
  17. 2my

    2my JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx for info teacher!
     
  18. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red mwalimu umechapia itabidi kupunguza ada
     
  19. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ndio mambo ya Common Market hayo yameanza nini...
     
  20. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kabisaa si tarehe tatu juli leo,huyu ni Mkenya si umeona ile flash me sio if you beep me, kazi imeshaanza.
     
Loading...