Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndiye Waziri wangu wa Sheria na katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruhazwe JR, Jun 1, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakubwa!...,Huyu ndio waziri wangu wa sheria na katiba.Aliweza kupambana kwenye kesi yake dhid ya kupinga matokeo ya ubunge wake akiwa mwenyewe,huku akipangua kundi la mashaidi wa kununuliali.kazi yake makini na uhakika,anajua nini anafanya,umahili hadi bungeni,kweli kazaliwa kuwa mwanasheria,kiongozi na mtetezi wa wanyonge naye ni Antipas Tundu Lissu
     
  2. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Natumia mchina ningekugongea like kama 100
     
  3. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ...."karibia thelusi ya bunge lala sasa limejaa wabunge wasiowajibika kwa wananchi,na ndio maana ni mafundi wa kugonga meza na kuzomea,kwa sabubu hawawajibiki kwa wananchi,tunataka bunge litakalo wajibika moja kwa moja kwa wananchi...Mhe Lissu,akiwa ktk Chadema square-26/5/12 DSMakichambua baadhi ya vipengele vya kuangaliwa kwenye katiba mpya
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kamanda Lissu,...wewe ni jembe letu linalolima mahala popote,hata kwenye mawe, werema anakujua vizuri anakukubali moyoni.kwa wale wanaosoma sheria inabidi wakuige
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ..."swala la udini zanzibar ni hoja ya kujishikiza,Hoja ni muungano".....Mhe Lissu katka kipindi cha kipima joto ITV kamanda akitumia taaluma yake kuonesha umahili alionao katika sheria,hadi raha
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkubwa!....Kamanda Lissu niambie wapi nianzie kupinga sheria ya katiba mpya?maana nikiifikiria kichwa kinaniuma
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    JK: "Ni afadhali Dr. Slaa awe Rais kuliko Tundu Lissu kuwa Mbunge"
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    teh!,teh!,teh!.....Mkubwa!mwingoni mwa watu ambao JK anawaogopa ni Lisu,naujua mziki wake,ni mtaalamu wa kujenga hoja kisheria,kisiasa,kisomi.JK alishaona watu wake wote walioko bungeni na serikalin kwa ujumla akuna mtaalamu wa sheria kama huyu jamaa,ni hatari.anaweza akakunasa kisheria ukajikuta unauaga uraisi mchana kweupe....HAKIKA HUYU NDIYE WAZIRI WANGU WA SHERIA
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,536
    Trophy Points: 280
    Lissu ni simba mkubwa.
     
  10. d

    dada jane JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wetu wa mbinguni mlinde mtumishi wako.
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Mnyama lissu,jeshi la mtu mmoja ,mwanajeshi asiyechoka. Asiye piga meza bila sababu. Kamandaaaaaaaa
     
  12. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    much respect is wat U deserve TL
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!....akisimama huwa nacheki welema anahaha.akigonga meza jua kunajambo.HUYU NDIYE WAZIRI WANGU WA SHERIA
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!....wakati wa kesi yake aliweza kunguluma zaidi ya masaa manne akitoa ufafanuzi,wacha jaji apagawe
     
  15. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kweli kaka
     
  16. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli haya mkuuu!?
    ila jamaa ni jembe kweli!
     
  17. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila nashangaa kwanini alilia wakati hukumu imetolewa!
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkubwa!...kile ni kilio cha furaha ya ushindi halali ,hakuna fedha isipokua taaluma na mkono wa Mungu lazima ulie
     
  19. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du!. Kumbe sasa naanza kuelewa sababu za hawa magamba kufungua kesi feki juu ya ubunge wa Lisu na Mnyika. Kumbe uwepo wa hivi vichwa pale bungeni unawafanya Magamba wakose usingizi. Hongera jembe Lisu, Mungu atakulinda kwa faida ya watanganyika wenzako.
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jk anamuogopa sana Lissu,kuliko kawaida
     
Loading...