Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu ndio mbunge aliemtaja kweka kushirikina na wahalifu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 18, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    • Wednesday, July 18, 2012

    [TABLE]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"][​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: transparent"]
    [TD="bgcolor: transparent"]Mbunge Joshua Nassari na Kangi Lugola.[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    Mbunge wa Mwibara Kangi Lugola kupitia CCM bungeni july 17 2012 amesema polisi wamtafute Fadhili Kweka mwenye mtandao wa uhalifu ndani ya jeshi la polisi.

    Amesema "kuna mtandao mkubwa wa uhalifu ndani ya jeshi la polisi na ushahidi ninao, wanatoa kwa wahalifu taarifa za wananchi wanaomiliki silaha ili wahalifu wajue wananchi wana uwezo kiasi gani wa kujihami ili waende kufanya uhalifu, IGP unaenisikiliza naomba anza na mtumishi wenu anaitwa Fadhili Kweka anaomtandao wa uhalifu ndani ya jeshi la polisi, hainiingii akilini anapata wapi taarifa za wananchi wanaomiliki silaha alafu anawapa wahalifu, anzeni na huyo na nitawapa ushahidi wa kutosha"

    Hiyo ndio kauli ya Mbunge Kangi Lugola ambae alikua akitoa hiyo mistari wakati wa kuchangia bajeti ya wizara ya mambo ya ndani ya nchi…. unaweza kumsikiliza zaidi hapo chini ufahamu yote aliyosema….


    [​IMG]









     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Madame Speaker kwanini hakumtaka alete Ushahidi wake BUNGENI kama anavyofanya kwa wa CHADEMA?

    Au ni UKWELI sababu inatoka ndani ya mtu wa SERIKALI tawala?

    Nchi yetu sasa imekuwa, kama KANU ya Kenya kupoteapotea kwa Viongozi Maarufu na Wananchi Maarufu na Mwisho

    Wake ni KUPOTEA kabisa kwa chama cha KANU...
     
  3. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,215
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Alisema atawapa ushahidi ili kufanikisha tuhuma hizo.
     
  4. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 824
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Mbona IGP Mwema yuko kimya asifanye mzaha
     
  5. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Speaker hili halihitaji ushahidi? Au hukusikia hizo tuhuma maana ni nzito kwa taasisi yetu hii ya ulinzi - kuwa na mtandao ndani ya jeshi la ulinzi ni hatari ndio maana wananchi wengi tunasema hatuna imani na jeshi la polisi.
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kila wakati watendaji utawasikia wakisema jeshi letu ni zuri isipokuwa wachache. Hao wabaya wamebaki wachache kila siku, mwaka hadi miaka. Leo hii naamini askali wabaya ni wnegi kuliko wazuri ingawa watendaji wa Serikali hawataki kusema hilo.

    Mbunge huyu naamini anasema kweli kwa sababu yeye mwenyewe alikuwa polisi. Anawafahamu polisi wetu vizuri.
     
  7. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    spika tunaomba umwambie mheshimiwa afute kauli hiyo au alete ushahidi
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    mbona lukuvi haombi mwongozo?hauhitajiki ushahidi hapo?spika mwoga na mkandamizaji..mbona tumesahau uspika alipewa na akina chenge?
     
  9. piper

    piper JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sajenti at Arms mtoeni nje nisimuone vikao vinne
     
Loading...