Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Muhishimiwa Dkt. Mohammed Gharib Bilal anacho fanya ni sahihi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bob_Dash, Jan 27, 2012.

  1. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​Nimefuatilia sana safari za huyu Muhishimiwa Makamu wa kwanza wa Rais Dr. Mohammed Gharib Bilal anapokuwa kwenye safari za kikazi hapa nchini ama nchi za nje kila wakati lazima aambatane na eitha mke ama wake zake wote, ninajua wazi lazima gharama zote zitakuwa zinagharimiwa na kodi za wananchi, je hii ni sahihi? kuna ulazima gani kuambatana na wake zake kila mahala anapokuwa kazini? mbona hata viongozi wa mataifa tajiri huwa hawafanyi hivi, hii kitu huwa inanikera sana, mara nyingi kila ukiona picha za huyo muhishimiwa lazima utaona na picha za mke ama wake zake wote pia, narudia kuuliza, HII NI SAHIHI WAUNGWANA?
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mambo ya uke wenza si mchezo, pengine hao wake zake wanashindana au hawamwamini.
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    mke anaetambulika kiserikali ni mmoja so gharama za mke mwingine ni juu yake maana hajawekewa fungu, hata hivyo mimi sioni ubaya yeye kuambatana na wake zake ilimradi tu atimize wajibu wake kwa serikali na kwa wananchi
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he wazee wa siku hizi engine moto,bora huyo anasafiri na wake kuliko wale wanaotembea na madada zetu wa vyuoni
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakukubali
     
  6. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini hata hivyo, kuna ulazima gani kila safari lazima aambane na mke wake? mbona hatuoni viongozi wengine wakifanya hivyo?
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa mtajuaje kama ana wake bomba?
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shhiiiiiiiiiiiii !!! usiwaamshe wadanganyika, zanzibar ni nchi inayotoa maexpert wa urais tanganyika
     
  9. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,874
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Ahhh yaani mzee huyu mimi ananiboa sana hana kazi yoyote kutwa kuzunguka na wake zake akifungua shule za kata na upuuzi wowote...na huko kote kazi kuwaweka mbele wake zake aaahh kiongozi gani wa hovyo hivi..nafikiri kwenye mapendekezo ya katiba hiki cheo kifutwe hakina tija kwa mtanzania ni ulaji tuu wa pesa za walipa kodi.
     
  10. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Labda tatizo lipo kwa hao wake zake hawaaminiani kila mmoja anataka kukaba penati
     
  11. n

    nkwezi Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anaogopa mitihani ya duniaaaa.Bora yeye kuliko kuwaacha nyumbani halafu alale na vimada. Wahudumu mzee kajadhatiti wafateni haohao!!!!!!!!!
     
  12. n

    nkwezi Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: May 8, 2007
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha chuki binafsi. Kaacheni kazee ka watu kale nchi. Kwani nchi nafasi gani inaumuhimu wote wizi mtupu.
     
  13. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Dah!nafuatilia hili maana kama mtu anakuwa na wake wanne na wote ndan ya msafara mbona hatufiki mbali,mi nadhani huu umasikini unasabishwa na mambo ya kipuuz puuz tu.mke au wake kila pahala hyo haifai.nadhan mke mmoja siyo mbaya na hasa kwa safari ya siku 3 nakuendelea vngnevyo ni ufujaji wa mali ya wavuja jasho.
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani ebu wacheni donge roho mbaya na choyo,asingee wachukua hata mmoja mngesema kawachukua mnasema,
    Mbona hamuwasemi wanao kula pesa za EPA mnamsema babu wawatu, mwacheni ale raha na wakezake hamjui anapenini mpaka akawachukua wote kila mmoja anasifa zake,au unataka amuwache kwako mmoja akirudi safari ampitie..
     
  15. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hagusi senti yake hata moja kugharamia huyo mke asiyetambulika na JMT.
     
  16. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hivi kuna nchi gani duniani inayowapa wabonge wake magari ya kifahari kwa kulala bongeni?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu usikurupuke tu kuandika thread bila kwanza kufanya utafiti, kwanza umeipata wapi hiyo kuwa gharama zote zinalipwa na serikali una uhakika?

    Serikali inamtambua mke mmoja tu ndio inagharamia, halafu umetoa mfano mbona mataifa makubwa viongozi wake hawafanyi hivyo.

    Jacobo Zuma, Rais wa Afrika Kusini wakati mwingine anatembea na wake zake wote wanne. Na hakuna tatizo
     
  18. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe una undugu naye nini? kwangu mimi naona huo ni upuuzi tu, umetolea mfano Jacob Zuma, siyo kweli kila safari zake anaonekana kuambatana na hao wake zake bana, mimi sina tatizo kwamba ana wake wangapi, ila nataka kufahamu kunaulazima gani unapokuwa katika safari za kikazi kila mara kuongozana na mkewe? huo ni mzigo usio wa lazima kwa Serikali. download (46).jpg
    Si mnaona wenyewe hapo? hiyo ilikuwa safari ya siku kadhaa mkoani Tanga na kabla ya hapo alikuwa Lindi pia na hizo "MBAVU ZAKE"
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulitaka akuchukue wewe, utamsaidia shughuli za usiku??

    Acha kufikiri matope
     
  20. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Nachojiuliza mimi ni hivi, huo usiku ukifika, analala na yupi?


    Mambo haya nilifikiri ni ya kibada tu, kumbe na watu na elimu zao bado wanaishi kama jogoo!

    Haya bwana mtaalam, niambie usiku inakuwa vipi, anawaweka vyumba vitatu tofauti hlf analala kwa zamu au anawarundika kwa pamoja? (Watumishi wa hotel wanajionea mambo makoridoni bila shaka)
     
Loading...