Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu jogoo ananitia aibu!!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Engager, Jun 11, 2011.

  1. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari wana jf. Jaman hebu naombeni mnipe ufumbuzi juu ya suala hili. Nnaye mpenz wangu ambaye tumedum ktk uhusiana kwa takribani miezi nane sasa. Kwa muda wote huu nimekuwa nikimuomba game anabana anadai yeye ni bikra hatuwez kufanya hivyo hadi tuoane. Lakn hiv majuzi amekuwa akiniita nikalale kwake usiku. Kwangu mimi niliiona hiyo ni golden chance kufanya ile game. Ni kama nilivyo dhamilia; mara ya kwanza kulala naye nilijtahd k2mia kila mbinu ya kumwandaa kimapenz nnayo ijua na kiukweli nilifanikiwa kumvua chupi japo ilinichukua kama masaa4 yaan tangu sa6 ucku to sa10 alfajiri (anaonekana kwel ni bikra kwa jinsi alivyo mgen wa mambo haya). K2 kilicho nishangaza na kuniuma sana ni pale nilipo maliza kumchojoa chupi na kujiproject ktkt ya paja zake ili nianze kula tunda. Kwa mda wote huo jogoo alikuwa amesmama ila nilivyo mgusisha2 babu kwenye mlango wa bibi alisinyaa ghafla na haksmama tena hadi asubuhi. Nikawa nimeikosa nafasi hyo kwa mara ya kwanza. Binafsi nilihis pengine ni errors2 ndogo ambazo zisingejirudia nikiipata tena hiyo chance kwn skuwah kpatwa na hiyo stuation before (kwa madem nilio wahi kuwa nao kabla yake). Cha ajabu stuation ileile imejtokeza tena jana. Wakt wa fore play jogoo yuko imara ila nilipotaka kumzamisha2 akasinyaa ghafla. Tena akasnyaa serious hadi asubuhi. Kwa mara nyingine nikakosa chance. Jaman si aibu hii!!!. Pengine tushauriane tatizo nini? Na nifanye nini?.
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mkuu nadhani Tatizo lako ni la Kisaikolojia Maana kila Ukijaribu Kufanya akili yako inakuwa haijaconcentrate kwake bali unafikiria Tukio la Kushindwa jana yake na Matokeo yake Unashindwa tena.

    Mambo hayo huwa yanatokea sana ila Usiyafikirie sana maana Ukiyafikiria sana yanageuka kuwa tatizo
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,289
    Trophy Points: 280
    huyo binti ni wa kipemba?????????

    watch out lol
     
  4. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Vp hao wab4 mahusiaano yalikuwaje na mlimalizana vp kuna wengine huwa wanaaply na uwitch kwamba mpenz akienda kwa mwingine asifanikiwe hilo pia nimewahi kulisikia.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    ni kwa sababu ww sio bikira, ndo maana baba anamkataa binti,lol!
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,050
    Trophy Points: 280
    ilo swala limawatokea wengi,naisi ulikua unafikili kushindwa kabla ya kufanya,jipange upya futa taswira mbaya utaweza.tena uafanya mambo had ufurahi.
     
  7. m

    menny terry Senior Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwisha wewe! Kwisha khabar yako wewe!! Karibu lango la jiji!!!!! Ushakuwa joka la kibisa! Kudadeki hapo ndo nimesha piga valuur alafu mtoto kuful hana hakyanani mpaka kieleweki.Sinaga utani na mambo ya kikubwa mimi nilibaniwa sana na wazazi nilipokuwa nimebaleh eti kisa nisome lol!
     
  8. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hali hiyo sio ngeni kama jamaa alivyosema. imewahikumtokea rafiki yangu na hwezi amini huyo demu alikuwa mzuri sana. Sasa yeye akitembea na mabinti wasiovutia, jogoo anasimama vizuri tu lakini akienda kwa huyo kisura, jogoo anamwaibisha. Jamaa kaachana na huyo binti(kisura)
     
  9. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh sema kweli Mkuu. Pengine jogoo lako la shamba haliwiki mjini!!!
     
  10. U

    UNIQUE Senior Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una hali ya kuogopa maana yake ni kama umeona simba kuna kitu kinatoka mwilini kinaitwa adrinalin. Mzee hako kajamaa lazima kalale Hata angekuwa nani. Muone wa kawaida tu utaweza. Jaribu kukaa muda mrefu bila kufanya. UNIQUEvinginevyo anamtego yeye ama wewe wa dawa za kienyeji. hapo ni hatari!
    UNIQUE
     
  11. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Next tyme ukipata chance jaribu kuingiza mojakwamoja bila romance uone kama itazingua tena kaka
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaa... Jongoo wako halipandi Mtungi...
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    acha kupiga puli,haya ndio matatzo ya puli
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ndo uache uzinzi muone kwanza.! usiogope. ni ishu ya kisaikolojia tu acha stress na usijiandae(usitumie mda mwingi ) kuwazia tukio unaloenda kufanya..utajipanikisha bure,relax take it easy enjoy dat rare treasure.
     
  15. M

    Morris john New Member

    #15
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh! Chap, worry out! U aint urself wth such shameful problem. Bt try 2 talk 2 ur babe 2 b tolerant not lose hope. Jikaze 2 kwn 1 day YES. She wont believe her eyes and ears.
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Hapa lazima tutaimba hip hop mwaka huu ati.
     
  17. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kama Jogoo ana siha njema, inawezekana ni tatizo la kisaikolojia; pengine ulitarajia kuona kitu fulani katika huyo dada halafu alipovua nguo kitu hicho hukukiona kwa mfano wale wanaopenda wo wo wo kama mimi, mwanamke akiwa amevaa jeans la kubana, **** hilo linaoneka fresh, akivua nguo ile hali inapotea basi hata hisia zinaweza kupotea pia. kwa upande mwingine inawezekana katika mwili wa huyo dada kuna alama zisizo za kawaida mfano chale zilizopigwa kuanzia kifuani kupitia kitovuni hadi Pentagon zaweza pia kukupotezea uelekeo.

    Ushauri: Jiamini kwamba unaweza, kisha cheza mechi salama. Siku jogoo likinyanyuka huyo bikra lazima jito la damu litatiririka. Hebu jipe moyo, kama unavyowashughulikia wengine fanya vivyo hivyo kwa huyo bikra.
     
  18. Avater1971

    Avater1971 Member

    #18
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umemwogopa sana huyo Demu na umempa thamani ya juu sana na hivyo huamini kama amekupa. Tulia amini ni mwanamke kama wale uliokutana nao then kamata kitu. pata valuu au viceroy kidogo utashangaa matokeo yake
     
  19. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    unangoja nini kutinga kwa babu kule Samunge!!!..au huna mtu unayemfahamu kule sumbawanga?
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huyo mwanamke anakuchezea. Haiwezekani akubanie then ifike siku akuite mkalale then igome kusimama. Mwangalie sana huyo
     
Loading...