Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu hapa ni wewe zama zile kataa sasa....

Discussion in 'Jamii Photos' started by FuturePresident, Apr 16, 2011.

  1. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe ni huyu hapa umeshajiona?
    image001 (1).jpg
     
  2. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaonekana utapiamlo kwao ilikuwa ni hadithi japo ni maskini
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    umeonaeee.
     
  4. misnomer

    misnomer Senior Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyo mwenye fimbo anafanana na Futurepresida, teh teh teh!

    image001 (1).jpg
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda sana Mkuu! Wamependeza kinyumbani kabisa yani. Inanikumbusha mbaaaaliii. Nyie mlozaliwa mijini mambo haya kwenu ni viroja.
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Kwa wale tuliokulia uswazi hali hii hatukuipitia, tulikuwa na nafuu fulani! Ila kwa wale waliokulia bushi hali ilikuwa kama hivi!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red naona pananichukua muda kupaelewa
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,817
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mbona hakuna kitu?
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi ni huyo mwenye dudu ya kutolea mkojo
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo mwenye gauni la blue ni anna makinda!
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,467
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Dudu za kiume kuonekana katika jamii sio ishu,,ila za kike zinafichwa sijui kwanini.
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ya kike ni 'treasure'
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Preta anamaana pamoja na kuwa na maisha duni lakini lishe ipo maana wamenawiri !
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh minyoo tele hawa!
     
  15. T

    Teko Senior Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    umenivunja mbavu zangu kwa kucheka!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wa pili kutoka kulia waliosimama atakuwa ni preta!
     
  17. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Halafu anajiamini huyo! Cheki pozi lake
     
  18. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dah, sijui mwaka gani, na ni wapi?

    [​IMG]
     
  19. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kama kweli..
     
  20. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    mnh huyo wa pembeni ya mwenye fimbo sasa...............
     
Loading...