Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Demu nimwambie nini ili anielewe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kabila01, May 12, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Kuna demu mmoja nilikua na mahusiano naye zamani sana ilikua mwaka 2003, mahusiano yetu yalikaa kama miezi mitatu then akaondoka kurudi kwao Ngara. Katika kipindi cha mahusiano yetu hatukuwahi kufanya tendo la ndoa, lakin kwa jinsi tulivyokua tunapendana kila mtu alijua pale mtaani hadi wazazi wangu na ndugu zake pia. By that time yeye alikua amemaliza form six na mimi nikifanya kazi ya ualimu kijijini. Alipoenda kwao Ngara tuliendelea kuwasiliana kama miezi sita baada ya hapo mawasiliano yakafifia baadae tukapoteana kabisa. Baadae nikiwa chuo kikuu akanitafuta kwenye cm ingawa nilikua nimebadili line na akaniambia kua yupo chuo kikuu Mwanza Sauti. Hapo mawasiliano yakawa kwa mbali sana labda mie ndo nimpigie simu. akiwa mwaka wa mwisho chuoni akafunga ndoa na alinipa taarifa nikamtumia hela ya mchango kupitia a/c yake. Ingawa niliumia lakin baadae nikaamua kuchukulia kawaida na kuanzisha maisha mapya mwenyewe. alipomaliza chuo na mimi pia nikawa namaliza chuo nikabahatika kupata kazi yeye akawa bado yupo nyumbani kwa mumewe. akiwa kwa mumewe alikua akiniomba nimsaidie kumtafutia kazi nami nikawa nikiziona nafasi za kazi nampatia ajaribu, mawasiliano yakawa kama kaka na dada. Sasa hivi baada ya yeye kupata kazi na mimi nikawa nimehamishiwa jirani na mkoa alipo yeye. Sasa kasheshe ikaja siku niliyomwambia kua nimehamishwa tena kikazi nahamia Dar. Hapo ndo akaaanza kuniambia kua mimi nipo Moyoni mwake na anapata sana mateso juu yangu. usiku akilala na mumewe anahisi kama amelala na mimi, hata akiwa anafanya tendo la ndoa na mumewe bado anahisi kama yupo na mimi. imefikia kipindi hata akikaa na mumewe sebulen basi anatoroka anaenda nje ili anipigie tu simu tuongee.
    Nimejitahidi kwa kila hali kumkwepa na kumwambia kua mie saizi nina mchumba ninayempenda na nataka kumuoa hivi karibuni bado anaendelea kua king'ang'anizi. nimejaribu kubadilisha line ya simu sijui wapi kaipata no yangu nashangaa ananipigia simu.
    Naelewa kua mke wa mtu ni sumu na ni noma kutembea na mke wa mtu na hasa akijua bwana wake. najaribu kutopokea hata simu zake akipiga na akiandika sms sijibu lakin wapi. amesema ataamua kukimbia kwenye ndoa yake na kuja kwangu kitu ambacho ni hatari sana
    sielewi wana JF huyu demu nimwambie nini anielewe maana ataniharibia future yangu ya maisha
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mkwepe kwa hali na mali...mwambie wewe huna hisia nae na wala humhitaji kwahiyo hata akitiroka kwake hutompokea!!!Mwonyeshe uso wa mbuzi acha kumchekea!!
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole sana! mpotezee, kwanini sa hizi baada ya kuolewa ndo akukumbuke? ndoa yake imemshinda anatafuta sehemu ya kupata releif.
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kabila01 sometimes haijalishi ni nini unaongea, ila jinsi unavyoongea inaweza fanya asikuelewe ...
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kwa anavyokufanyia kweli atakuharibia. Wewe cha kufanya ni kumtishia kuhusu kumtaarifu mume wake (jifanye kama unayo no. ya mume wake). Then sikilizia hali itakuwaje. Pia jua kuwa mchumba wako akija akibaini mwenyewe kuhusu hilo, utakuwa umemkosesha amani. Hivyo siyo vibaya kumjuilisha mchumba wako ikiwa tu mnaishi pamoja au muda mkubwa mko pamoja. Pia acha kumpa msaada katika shida zake.
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sio kumtishia kuwa utamwambia mume wake kuhusu king'anga'nizi chake, wewe ni kufanya kweli, mtafute mume wake alipo mtembelee na uso kwa uso mpatie michapo ya mkewe. purukushani atakayoipata kutoka kwa mumewe ndiyo labda inaweza kumfanya akuachie LOL
     
  7. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,148
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    My brother,mwambie tu mumewe kama una contacts zake,na kama kuna watoto wanahusika katika kinyang'anyiro hiki,nakuomba ukae nae mbali kwani na sisi wanaume tuna weakness zetu na anaweza kukutaim siku ambayo uko lonely or just plain horny...mwambie na mchumba wako situation unayoiface! Good luck bro!
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwambie mumewe full stop!:biggrin1:
     
  9. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndio tatizo ukimsaidia mtu...
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mweleze ukweli na hakikisha mazungumzo hayapo kabisa kwa kipindi kirefu! Unaweza kumwambia mume wake! Lkn je akigeuza kibao ya kuwa ww ndio unamtaka amekukataa ndio ukamueleza mume wake! Mpaka mumewe amuelewe/akuelewe itachukua muda
     
  11. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Mwambie wewe na mimi kuwa pamoja tena haitawezekana kwa sababu:
    1. Una mume
    2. Nina mchumba
    3. Awali hukuwa na subira
    4. Moyoni haupo tena
    5. .........................
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Tatizo kupenda usipopendwa...

    Usema ukweli hutaweza kuukataza moyo wa
    mtu kupenda... cha kufanya we timua bila hata kumuuaga.. usiseme unaenda wapi.. Ila na we kuwa na uhakika humpendi .. isija kuwa na we Una chembe fulani juu yake..
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mwambie "sitaki tena kuumizwa na sitak kumuumiza huyu mwenzangu"
     
  14. j

    jumalesso Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    5. Hata ukioa huna mpango wa kuchakachua
    6. Misaada uliyokuwa ukimpa ni kama kaka na dada tu pia ni kumuonesha kuwa hukuwa na kinyongo naye na umeridhika yeye kuolewa
    7. Mchumba wako wa sasa ni "Tyson" akimgundua atamharibu sura
    8. ..............................................................
     
  15. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Samahani kama nitakuwa off topic Mkuu; Ila kwa kweli kabisa huwa sipendi kabisa kumuita mwanamke demu nahisi kama anakosewa heshima na hatendewi haki. Natambua kuwa katika lugha ta ki-dutch mwanamke huitwa dame lakini matumizi ya neno demu katika lugha yetu ya kiswahili huwa naona kama vile yanamdhalilisha mwanamke wa kitanzania. I am proud of Tanzanian women
     
  16. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :mod::grouphug::smow::biggrin1::mimba: mwambie leave me alone!!
     
  17. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ukitaka kuchukua uamuzi wa mambo haya ni vyema kwenda hatua kwa hatua coz lengo siyo kuharibiana bali ni kujenga. Hivyo kumtishia ni hatua ya mwanzo ambayo inaweza kufuatiwa na kumuenform mume wake au kwa wazazi wake (coz ndiyo anaowafahamu).
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mi natumia lakini naangalia mazingira na huyo ninayemuongelea yukoje. Kwangu siyo kila mwanamke kuwa ni demu ila kila demu ni mwanamke. Katika mtandao (sehemu kama hii) au media nyengine haipendezi kutumia neno kama demu na mengine yanayomuwakilisha mwanamke (siyataji).
    Ni dakika chache tu kabla ya thread hii mtu alitumia neno hili katika kipindi cha "Ladha laini" na muendesha kipindi hakukaa kimya ila alimuambia kuwa siyo vizuri.
     
  19. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mawazo ya Mkwaruzo, Kobelo, Futota na Maria roza yote nayaunga mkono kwa 450%. Usipoangalia na kwako yatakuharibikia. nakupa mfano live: Mimi kulikuwa na mtu kama huyo ambaye alifikia hata kuniapia kuwa jamaa yake ayuko nae tena na hamtaki kabisa, kumbe alikuwa anatanua ujasiriamali tu, na kuongeza slots za ATM.
    Bahati nzuri nilifanikiwa kupata namba ya bwanake, na yeye akawa amenitumia meseji yakutaka mahela kutoka kwangu. What I did, Niliforward ile meseji kwa bwana wake na koments kuwa yawezekana meseji hii imekosewa kuja kwangu ila ilikuwa intended kuwa yako, samahani kwa usumbufu.
    jamaa aliniomba nimueleze ni wakati gani nimetumiwa meseji hiyo? Nikamwambia sasa hivi. Kumbe by then yule jamaa alikuwa yuko nae hospitali anagharamia matibabu yake. From that date yule mwanamke hajarudia tena, na yeye ndiye aliyeniomba niifute namba yake kwangu, na usumbufu umeisha. Jaribu hiyo dawa itakuwa tiba kamili kama kikombe cha babu:A S 103::A S 103::smow::smow::dance::dance::dance::biggrin1:
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wakimgeuzia kibao itakuwaje? binadamu hawana maana kabisa
     
Loading...