Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Chura wa EATV

Discussion in 'Entertainment' started by ZionTZ, Mar 26, 2010.

  1. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani naomba kuchukua fursa hii kuwapongeza Channel 5 kwa kuzidi kutuletea ubunifu mbalimbali ambao kwa namna moja au nyingine inatufanya tuburudike,

    Hiki kichura ambacho mara nyingi huonyeshwa wakati wa kipindi cha kusaka waigizaji wa kipindi cha ze comedy, mara nyingi huwa kinanivunja mbavu kinoma.

    Hongera sana aliyebuni hicho kitu pamoja na timu nzima ya EATV, together tunawakilisha.
     
  2. elimumali

    elimumali Senior Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ZionTZ I support u, tuko pamoja. Kila ninapousikia wimbo unaoambatana na miondoko ya chura huyo, namkumbuka na kuachia tabasamu. Mind you - tabasamu, kucheka, kunaongeza maisha ya mwanadamu. So, big up EATV!
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Picha yake please kama kuna mtu anayo...i love that chura....kwa kweli..tena anaonekana hajawahi kujua duniani huwa kuna maji ya moto.
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chura is real very funny!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tuwekeeni basi na kale ka picha tuendelee kuburudika
    aramba aramba aamm aaaamm
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na hawa
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  7. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hahahhahahha firstlady umenikumbusha mbali hahahhhah, yani kweli haka kachura ni soo yani nilivyosoma tu hii coment yako nimecheka mwenyewe.....thts gud unajua, yani nikitokaga kwenye mishemishe af ghafla nikakaona kale kachura nakua kama nimeflash ubongo wangu.......full happy....af umeona ile mpya ya piipii kama hujaona angalia TV i think watakaonyesha kakicheza ile ngoma ya marlaw
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    hawa wala hakuna anaemfikia wa EATV yani nimstaarabu hasa nampenda kweli
     
  9. l

    lagusya Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yori yori mmmh
     
  10. J

    Jafar JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hawa ni vicheche tu, wanaruka bila mpabgilio - hawamfikii yule wa EATV
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kweli ni burudani ndani ya roho
     
  12. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    WEWE FIRSTLADY NAONA UNATUZINGUA..... yani hawa chura wako micharuko namna hiyo unawalinganisha na yule wa eatv??? hahhahhahhahhah

    kwanza hawanati na biti, yule full kunata na biti....angalia alivyocheza ule wimbo wa michael jackson, angalia ule wa pii pii af na huo unaoupenda wa taarab kwa stail hii watacheza vipi,,,,,
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    FL bana, hayo machura yako yanaruka hovyohovyo
     
  14. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 367
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    wengi twampenda wasiwasi wangu ni jinsi binti yangu mdogo anavyokata kama chura huyo
     
  15. Amanda

    Amanda Senior Member

    #15
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yule chura ni kiboko anafurahisha sanaaaa, watoto wa jirani yangu wanalia ikitokea mtu akachange channel while watching that chura.
     
  16. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ladyyyy hao chura wako hawana lolote, wanrukaruka tu hebu wafunze kukata mauno kama yule wa EATV bwana, huyo mmoja ni mmasai nini mbona hivyo?
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Sasa umkute yule wa EATV anacheza arambaaaa arambaaaa aaaaaamu aaaamu............ utachoka
     
Loading...