Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huyu Beatrice Shellukindo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngony, Feb 9, 2012.

  1. n

    ngony Senior Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani wana JF najua humu kuna watu waelewa sana, hivi huyu beatrice shellukindo anamlengo gani? i mean ndani ya CCM anamatakwa gani? adui zake ni nani? je baba yke aliwah kuwa nani? na yeye alikua ndani ya Chama. na je huyo beatrice shllkndo yupo katika kambi ya nani? km nliskia hv eti alitaka kuongeza auasi.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ni pro-Lowassa
     
  3. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo ana bifu la kukosa viti maalum kipindi fulani sasa kilimuumiza sana, na kingine ana uchu wa madaraka na mnafiki, pia ni pro naniliu yule naliuu yule mamvi, halafu ni kiburudisho cha kabwela alishawahi kuita mkiburudisho wake hadharani. nini tena unataka kujua???
     
  4. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,458
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kiherehere chake kitamponza siku sio nyingi huyu mwanamke......kaingia choo cha kiume so uko ata kutana na wakina NITONYE kama mia hivi apo ndipo atakapojua nini maana ya kuwatumikia mafisadi na nini maana ya kuwatumikia waliokuchagua.......
     
  5. S

    Shembago JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lets wait and see!
     
  6. n

    ngony Senior Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ok! nw naanza kuelewa! umenichekesha mchaga eti Mamvi! yani mpka nimeulzwa nacheka nini? kabwela ndio nani tena! sasa yupo katk kambi ya MAMVI duh! inamaana mamvi ndo anataka kumharibia ******, dnt tel dat urafiki wao umeisha? kila mtu anajua kuwa anataka uraisi sasa mbna nahisi anahangaika au kwa sbb wakubwa ndani y chama chenyewe hawamtaki, au ndo atatumia hela kuwanunua wajumbe wa NEC!
     
  7. n

    ngony Senior Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nitonye ndio wakina nang! ntachukua mda kidogo kujua
     
  8. B

    Bwanamdogo Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbuka ana machungu ya mume wake kufanyiwa hujuma na hatimaye kuangushwa na Januari
     
  9. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa unacheka nini hujui naniliu atakuwa mzee 2015 ndio maana anataka apige faul mapema he he he hujui nini hapo.....kwani umesahau kikao cha sullivan arusha hehehehehehe kijan kuwa uyaone anatumika hapo sijui anautaka uwaziri gani blal fuu
     
  10. n

    ngony Senior Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mume wake ni nani?
     
  11. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Someni nyakati alafu mtapata majibu.
     
  12. i

    isoko Senior Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    beatrice matumbo shellukindo - kisemeo cha lowassa
     
  13. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Au ulitaka kusema Kipozeo cha Mamvi nini?
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Shelukindo aliyekuwa mbunge wa Bumbuli.
     
  15. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Beatrice Shelukindo,Anne Kilango Malecela na Anna Makinda wameudhihirishi umma wa Watanzania na hata kuwaharibia wanaweke wenzao walio na ndoto za kwawania nafasi namba 1 nchini kwa kukubari kutumika na kutumiwa na wanaume tena kwa matakwa ya wanaume bila kuonyesha uwezo wao binafsi.
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa lengo la uzi huu. Naona uko too personal.
     
Loading...