Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huwa navaa kama Mvua inanyesha tu..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Apr 6, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,462
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikuwa kitandani na mke wa mtu, mwenyewe akarudi na kugonga mlango. Mke akamwambia jamaa pitia dirishani kimbia,jamaa akaanza kubisha eti nje kuna mvua, mwanamke akamwambia jamaa ana hasira na ana pisto, jamaa akachukua nguo zake na kuruka dirishani na kukimbia. Kufika barabarani akakuta watu wengi wanakimbia wako kwenye mashindano ya mbio nae akajiunga. Mmoja akamuuliza, mbona unakimbia uchi? jamaa akajibu napenda sana hivi, najisikia fresh. Mwingine akamwambia ndo ukimbie nguo umebana kwapani? Akajibu sasa niziweke wapi? Mwingine akamuuliza kwa hiyo kila ukiwa unakimbia unavaa kondom,jamaa akajibu hapana huwa navaa kama mvua inanyesha tu​
     
  2. R

    RECYCLER Senior Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah! nimepunguza sumu mwilin
     
  3. M

    Mashroud Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi navaa usiku nisije nikakojoa kitandani.
     
  4. M

    Mateka Senior Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh Jamaa kweli anamajibu.
     
Loading...