Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu tuuite Ufisadi2

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LadySwa, Feb 8, 2009.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Feb 8, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Wabongo wengi tungekuwa mbali kama tungeachana na mambo haya kwenye familia zetu.
    a Ulevi
    b Ngono
    c Hatuangalii tunakokwenda
    jaribu kutafakari kwa mwezi umetumia shilingi ngapi kwa simu yako ya mkononi?je ilikuwa lazima? je kwa mwaka ?
     
  2. b

    babertov Member

    #2
    Feb 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani unaingilia privacy za mtu hapa? angalia inawezekana ukapingana na tamko la UN la haki ya mtu kuwa faragha!!!!!!
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kinywaji???

    Du..hata Ulaya kilevi kipo tu!

    40% ya Kodi mzee ni kilaji!!!

    Sasa unataka wote tunywe tu soda?? na ndo hujenga barabara na kuwalipa waalimu na madaktari! Uko hapo?

    Du!!!

    Mbona Balaaaa!!!!
     
  4. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha mkuu kilaji ndicho kinacho kinachomfanya mtu atafute kwa bidii, kumbuka pia Human being is a 'Social being' haya mambo huwezi kuyatenganisha otherwise tija ya mtu huyu itazorota. Similarly, swala la mawasiliano. Hapa ni swala la kiasi, lakini sio kuacha.
     
  5. L

    LadySwa Member

    #5
    Feb 8, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Swala sio tusitumie kinywaji.ila kuchuna mabuzi,majisifa ya kuwalipia washkaji mapombe kibao,nyumba ya pili nk.kwenye nchi za ulaya sijaiona kama tambalare kwetu.
     
  6. L

    LadySwa Member

    #6
    Feb 8, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    swala sio kutotumia kilevi,ila ulaya sijasikia kuchuna mabuzi ,kuwalipia washkaji mipombe ,nyumba ya pili nk.au kwa vile kwetu Bongo Tambarare?
     
  7. L

    LadySwa Member

    #7
    Feb 8, 2009
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Sina maana tusitumie kama kilaji ,ila Mapombe bila mpangilio ,masifa kuwalipia mapombe washkaji ,nyumba ya pili hii ulaya haipo au kwa vile Bongo yetu Tambarare?HIV je?
     
  8. M

    Maps Member

    #8
    Feb 8, 2009
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo tumezidi kwa kweli, ukipita saa tatu watu wapo baa, wanafanya kazi saa ngapi kama sio ufisadi. Kuna watu hata wahajui ladha za vitanda vyao maana ni kilaji na totozi kwa kwenda mbele bila kusahau wapambe, Tutafika kweli? Tunahitaji kubadilika, kila kitu kwa kiasi.
     
  9. b

    babertov Member

    #9
    Feb 8, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hasa baadhi ya vijana wakija toka ulaya, ndio inakuwa hivyo pombe .totozi kwa kwenda mbele.

    tubadilike kwa kweli kwa haya tuwe na kiasi
     
  10. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Tembeeni sehemu zingine pia duniani ndo mjionee...kilevi ni kila mahali tangu US, Ulaya, Japan n.k

    Umefika Zambia ukaona wenzetu wanavyochapa maji?

    Au Russia watu wanavyopata Vodca?

    Kila kitu ni powa tu..sema tuwe wa kiasi!

    Kama ni totos..Mbona Clinton nae alikuwa na Monika??
     
Loading...