Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ni uhuru gani Ludewa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mokomoko, Dec 9, 2011.

  1. m

    mokomoko Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali ya halmashauri ya wilaya ya Ludewa, leo ilihagiza wafanya biashara wote kufunga sehemu zao za biashara baada ya kugundua kwamba zoezi la kuazimisha miaka ya 50 ya uhuru wa Tanzania bara halitakuwa na maudhurio mazuri. wilaya ya Ludewa leo ilkuwa na ugeni mkubwa kimkoa kwani sherehe hizo za uhuru leo zilikuwa zikifanyika wilayani ludewa kimkoa, askari walikuwa wakipita duka hadi duka, bar hadi bar kuakikisha watu wanafunga biashara zao na kuhudhuria sherehe hizi ambazo waudhuriaji walikuwa watoto wa alahiki pamoja na wafanyakazi wachache wa serikali. ningewaonyesha picha lakini kwa kuwa ni aibu sana tuache tu
     
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hawajui uhuru ni kazi na uhuru unataka ufanye kazi. wanafikiri wafanya biashara watapata wapi hela ya kuwalipa TRA na halmashauri yenyewe bila kusahau michango mingi ukiwamo wa mwenge - michango inayodaiwa bila kuangalia mizania ya biashara!!
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nchini Tanzania mamlaka za kiserikali zianatumika sana kuwakandamiza WATU wa chini waishio vijijini na sehemu Kama Ludewa. Mgambo vijijini wanawanyanyasa raia kila kuchwao kwa visingizio mbalimbali. Uonevu huu ni sisi wananchi wenye wajibu wa kuutokomeza. Tuanze kwa kupiga kura...Ludewa ni moja ya wilaya iliopata mbunge bila upinzani ambayo ni dalili ya WATU walio pitwa na wakati.
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Kwani hizo sherehe ni kwa faida ya nani???.

    Watawalazimishaje wa2 wakasherehekee uhuru na kuwanyima uhuru wao wa kufanya biashara.

    Ukiona hivyo ujue wa2 hawaoni umuhimu wa hiyo sherehe.Kwan umejaa usanii m2pu.

    2methubu2 2meweza na sasa 2nasonga mbele kweliiii?!!!?????
     
  5. k

    kulyunga Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Hakuna suala la ajabu hapo, Ludewa ni moja ya wilaya chache sana ambazo bado enzi za Chama kushika hatamu, ukidai haki yako unaambiwa wewe ni mpinzani, Afisa utumishi wa wilaya alifukuzwa kazi kwa kukataa maagizo ya mbunge wao!!
     
Loading...