Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huu ndio ukomavu wa kisiasa si chuki kwa mtu binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Feb 3, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]


    Katika hatua nyingine inayoashiria kuzidi kuungwa mkono kwa CHADEMA na viongozi wake, jana Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe alikuwa kivutio katika sherehe ya Siku ya Sheria nchini iliyofanyika katika viwanja vya Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam ambayo rais Jakaya Kikwete alikuwa mgeni rasmi.
    Mbowe alikuwa kivutio wakati akiinuka kwenye kiti alichokaa kuelekea kwenye ngazi za Mahakama Kuu kupiga picha na viongozi mbalimbali wa serikali na mahakama ambao ni watumishi wa mahakama, mawakili na wananchi mbalimbali waliohudhuria sherehe hiyo. Watumishi wa mahakama pamoja na wananchi hao walisikika wakimshangilia kwa sauti ya juu “Mbowe Mbowe, Mbowe” na kiongozi huyo kulazimika kuwapungia mkono na kutabasamu.

    Source, Tanzania daima newspapers
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mods unaganisheni huu utitiri wa mambo yaleyale!
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tanzania tunahitaji viongozi wakomavu kisiasa na wala si chuki kwa mtu binafsi. Tofauti za itikadi za kisiasa isiwe ndio mwenendo wa kuchukia mtu binafsi.
    Mheshimiwa mbowe nampongeza kwa dhamira nzuri aliyofanya kuhudhuria tukio lile la mhimili mmojawapo wa taifa letu, na hakuishia hapo akajitosa kusalimiana na viongozi mbalimbali waliopo akiwemo Rais Kikwete kama picha inavyoonyesha. Huu ni mfano mzuri wa kuigwa na wanasiasa na inaleta picha nzuri ya mahusiano ya viongozi kwa kuonyesha utanzania. Tukiwa katika uringo wa siasa ni hoja za siasa, na tunapokuwa katika matukio ya kitaifa siasa tunaweka kando na kushiriki mambo muhimu ya taifa letu.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mambo yaleyale lakini angalia kichwa cha habari kinasemaje ndo maudhui ya habari. Nimejifunza jambo zuri sana hapa ambalo ni mfano zuri wa viongozi wenye upeo katika mambo ya umma kutokuwa wabinafsi bali kujali utaifa
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Mkuu sikatai wala si kwamba ni mbaya isipokuwa nimeshauri tu kwakuwa picha hii hii imeletwa kama thread asububi hii na maudhui ni kama haya so ndo maana nikaomba ziunganishwe. Otherwise ni nzuri!
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yaliyotokea Pemba miaka ile viongozi wa CUF na CCM na serikali walikuwa wanakwepana na kupeana mikono ilikuwa hadharani haikuonekana, lakini Chadema wameanza onyesha hali tofauti na matarajio ya wengi yalivyokuwa.
    Chadema wametangaza kwamba sasa ni wakati wa kuwawakilisha wananchi na kusaidia kujenga taifa ndo tunayotaka
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :A S 20::roll::sick:
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona Mbowe ame - gain "Upper HAND" kwa Jk,
     
  9. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Sipati picha kama Zitto ama Shibuda angechukua nafasi ya Mbowe ktk picha hiyo.
     
  10. czar

    czar JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivo JK afya yake vipi? Naona kama kachoka vile. Au umri nn?
     
  11. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukipenda chongo huita kengeza. Kama ni zito huyo aliepeana mkono na kikwete angetukanwa na wanachadema lkn ni mchaga mwenzao haya. Langu jicho.
     
  12. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukimwangalia vizuri kikwete alivyosimama na anavyomwangalia Mr. Mbowe, ni kama haamini kama amekutana na Mwenyekiti wa Chadema kweli.
    Kikwete anaweza kuwa na fikra mpya kuhusu Chadema
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wanamapinduzi si visasi, tujifunze aliyofanyiwa mzee Madiba Nerson Mandela. Ustahimilivu ndio ukomavu upendo hushinda kama isemavyo upendo una nguvu kama mauti
     
  14. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U-Popoooooooooo. leo umsusie, kesho umkimbilie - baba huyooo, baba huyooo. Unafiki mtupu.
     
  15. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwaka 2005 wakati wa kutangaza matokeo ya rais - diamond jubilee.
    Angalieni kina nani hawakuhudhuria kisha mlinganishe na wanachokisema leo
     

    Attached Files:

  16. t

    tufikiri Senior Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Chamelionism and hypocricy.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kafu ni wanafiki na wana very short memories, kama mende
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Napinga kwamba huu ni ukomavu wa kisiasa... UKOMAVU WA KISIASA SIYO KUCHEKACHEKA, BALI NI KUTEKELEZA AHADI KWA RAIA WAKO NA KUKUBALI KUSHAURIKA, NA KUJIREKEBISHA... BILA KUSAHAU KUKOSOLEWA
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ukomavu wa kisiasa si chuki kwa mtu ila hoja za msingi katika haki na ukweli.
    Bill Clinton na George Bush walienda kucheza mpira pamoja siku za mapumziko ya weekend baada ya bush kushika madara ya nchi ya Marekani. Huo ndio mfano wa kuigwa kwani jukwaa la siasa halitufanyi tuwe maadui wenyewe kwa wenyewe bali tunatofautiana katika itikadi.
    Mume na mke ndani ya nyumba wanaweza wakatofautiana kiitikadi lakini hawachukiani.
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145

    Kwamba ukomavu wa kisisa siyo kuchekacheka maana yake ni kukasirikiana? Hapo sikubaliani na hoja yako kwa maana kwamba nisipokubaliana na hoja yako basi nikukasirikie?
    Tunapinga utaratibu mbaya, sera mbaya, sheria mbaya, lakini hatuwachukii watu.
     
Loading...