Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hurricane IRENE: Tunawatakieni Kila la Kheri Ndugu wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ogah, Aug 28, 2011.

  1. O

    Ogah JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wandugu wote mlioko katika mkondo wa njia ya huyu "mdudu" Irene.........tunawaombea ili msalimike..............kwa wengine huko NC poleni na I hope mmesalimika.

    Mkulu William...........hope everything is fine......
     
Loading...