Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Human Rights' Press release on Dr Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by I have a dream, Jun 28, 2012.

  1. I have a dream

    I have a dream Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu naomba uiweke hiyo doc katika format ambayo ni rahisi ku-download ili iwe rahisi tunaotumia simu tuweze kuisoma
     
  3. h

    haf2006 Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very very excellent Bisimba
     
  4. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Wengine tunatumia mchina hatuwezi soma
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Umesomeka mkuu
     
  6. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,882
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    Kiinglishi? Sasa siye kina Kayumba?
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Watakuwa wanawaza kuwateka/kuwashughulikia akina Helen Kijo-Bisimba na Onesmo Olengurumwa na kuwatekeleza Mabwepande!
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wamekosea hapo kusema "Most likely alleged to be state agents" wangeacha blank kama hapo mwanzo waliposema "Unknown group of individuals" , kwa kutumia maneno haya inaonesha wao wanakuwa driven na emotions zaidi kuliko weledi! Pathetic!

    Je ikibainika huko mbele kwamba wana ugomvi wa kugombea shamba la urithi Dr Ulimboka na ndugu zake?
     
  9. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Reads well!!!
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa vema kama hawa wanaharakati wangetoa hii taarifa kwa lugha zote mbili: Kiswahili na Kiingereza.
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Record ziwekwe vizuri, ili JK atakapotoka madarakani tuweze kumtia kitanzi kirahisi... JK ajiandae kuwa mate wa Babu seya pale gereza la Ukonga....
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ujinga mtupu, sasa hapa kaongea nini? I thought she is calling for a mass movement against this barbaric deeds by the government! Yeye anatoa kauli ya kulaani? Tena anailaani serikali ya viziwi hii isiyo na hata tone la aibu? Huyu Bisimba naye anazeeka vibaya. Amenichefua tu hapa, sijaona la maana!

    Hivi unaweza kusimama mbele za watu na kuanza kulaani matendo ya kichaa? Si utaonekana na wewe ni kichaa tu? Kama kichaa analeta kero mtaani kwenu chukueni hatua za ama kuchangishana hela mmpeleke milembe au mmhamishe mtaani kwenu.

    Sasa Bisimba anapolaani vitendo vya serikali ya vichaa hii si anaonekana yeye ndiyo kichaa? Imeshalaaniwa na wangapi na kwa mangapi na hakuna chochote ilichorekebisha zaidi ya ubabaishaji usiokoma? To hell with vyama vya wanaharakati visivyo na meno hivi!

    Ningekuwa mimi saa hizi ningekuwa naitisha countrywide demonstration against this brutal act bila kujali ni nani amefanya hilo. Ni kazi ya serikali kulinda usalama wa watu wake na kama imeshindwa iachie ngazi. Period! Sasa analeta longolongo, ashakuwa mwanasiasa?
     
  13. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndio maana wametumia neno alleged au haitoshi kwako? what if ikiwa ni kweli?
     
  14. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama umeshindwa kuitisha hayo maandamano sasa hivi hata ungekuwa kwenye chama gani cha wanaharakati usingeitisha maandamano. Mtu uliyejificha nyuma ya monitor hauwezi ukatoa uchafu kama huo kwa huyu mama jasiri...!
     
  15. I have a dream

    I have a dream Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Attached doc
     

    Attached Files:

  16. I have a dream

    I have a dream Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    already there....go ahead
     
  17. l

    lengijave Senior Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.Bisimba,this abuse and harrasement it is normal to our country,WHERE are Gilman Rutihinda,Horace Kolimba,Kombe,Malima etc,but this remind me about the death of the late John Rutaisingwa-JAMHURI YA UKENGE
     
  18. K

    KIBE JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha ujinga wewe ..haki za binadamu unazijua wewe..mlikuwa wapi wakati ndugu zetu wanakufa kutokana na mgomo wa madaktari???leo ndo mnazijua haki za binadamu??... Muungane na nani??kusanyeni familia zenu ili muungane muundamane.. Tumewachoka ninyi na hao madaktari wenu.. Huyo olimboka ndo kaona kifo kikoje... Waauaji wakubw aninyi dr's mnaeka ela mbele .madai ya msingi yametkelezwa lakini bado tu na nia yenu ya kisiasa.
     
  19. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona unashituka inakugusa nini, wamesema Most likely state agents, so why don't these state agents exonerate themselves from this issue???
    Do they really need assistance or otherwise???

     
  20. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu nchi yetu haina siri siku hizi. Hawa wanaharakati wanakuwa na mitandao ya uhakika na system ya nchi. ukiona wanasema hivyo ujue wanawajua wahusika ila itifaki hairuhusu kuwataja.
    Tanzania ni zaidi ya uijuavyo
     
Loading...