Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukooo Nachingwea

Discussion in 'Jamii Photos' started by tototundu, Mar 3, 2011.

  1. tototundu

    tototundu Senior Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Picha kwa hisani ya mdau J.J.J.M

    [​IMG]

    Free ya sh 500. Tanzania safi sana.
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nimecheka sana...Duuh alikuwa na maana ya Fee
     
  3. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mzee Resort ipo upande gani? Toka nitoke Farm 17 mwaka 82 sijarudi mitaa hiyo? Garaji ya Mhindi ipo?
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeipenda Picha kwani ina akisi hali halisi ya maeneo mengi ya Jamhuri yetu tukufu!
     
  5. tototundu

    tototundu Senior Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu nakuunga mkono, sehemu nyingi za Tanzania hasa zenye miji midogo kama Matemanga na Mbesa - Tunduru, Runzewe-Biharamulo, mjini Kasulu na Manyovu haya mambo yapo sana.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ipo katikati ya muji, karibu na sokoni zamani ikiitwa Shimana
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh safi sana mdau free shs 500/- kweli bongo iko juu. Kiingereza kilikuja na meli jamani
     
Loading...