Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huko Makumira chuo cha Uchungaji hakufai/Hali ni tete..!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nicksixyo, Nov 14, 2011.

  1. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa habari nilizozipata muda sio mrefu kuanzia jana hadi leo pamekuwa na maandamano na vurugu za wanachuo baada ya mwenzao mmoja kugongwa na gari hapo nje ya geiti ya chuo.Wamekuwa wakiomba serikali isikie kilio chao cha kuweka bansi eneo hilo baada ya kuwepo kwa matukio mengi ya ajali,bila ya mafanikio.

    Hatima na machungu yao imefikia ukingoni jana baada ya mwenzao mwingine kugongwa na kufia hapohapo njia. Wachungaji maaskofu na wote waliopo katika chuo hicho kwa masomo yao wameamua kutoka kudai haki yao ya kusikiliza na serikali kwa kuzuia magari yote yapitayo njia hiyo kuu ya Moshi - Arusha.

    Waliopo maeneo hayo tunaomba mfuatilie tukio hili mtuletee habari zaidi kwani bado hali ni ya kuviziana kati ya polisi na wanachuo hao. Polisi wakifika hawaoni mtu lakin wakiondoka magari yanayopita hapo yanapigwa mawe na kuwekewa vizuizi barabarani. Nchi imekuwa mtafaruku...Nawakilisha.
     
  2. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Safi sana, Freedom is coming soon.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    HAbari yako si mbaya, ila heading ni ya Chokochoko!
    Makumira si chuo cha Maaskofu na Wachungaji bali chuo conventional cha Elimu ya Juu kwa mtu yeyote eligible!
    Tunapotoa habari ya kuijuza jamii tusiweke vitu vitakavyopoka uzito wa habari zetu na kuonekana vyenyewe ndiyo vya mvuto zaidi!
     
  4. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hallelujah!!
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Msaada tafadhali ... Hii habari ni tofauti kiasi gani na ile ilipokuwepo hapa jana? Is there anything different...A new different event?
     
  6. m

    massai JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We hata ukisema ni cha kikatoliki hayo ni mapungufu yako na uwezo wako wa kufikiri ndipo ulipo ishia,wenzio wanakulu shavu na degree then maisha yanakua simple na wanakua global,itikadi yako ndio umaskini wako
     
  7. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Weee..Pale wapo watu wanaenda kusafisha vyeti vyao wachungaji na maaskofu wapo wote wanabrash elimu yao ya thiologia..Tembele uone na ujue.Istoshe heading yangu haijaweka Neno "Maaskofu" soma kwa makini,ila nimesema waliopo walikuwa katika swala zima la kudai haki zao.SOMA VIZURI.
     
Loading...