Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hugo domingo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwanasazi, Oct 22, 2012.

  1. M

    Mwanasazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wana jamvi naombeni mnisaidie, mtu yeyote anayeifahamu hii kampuni ya hugo domingo naomba mnisaidie kunijuza kuhusu hii kampuni haswa kuhusu mishahara yao iko vipi?? Kuhusu security ya kazi hapo kwenye kampuni ??? na wako hapa mjini wana muda gani, wamiliki wa hii kampuni waki nani?? na mengine naombeni kunijuza katika kuhusu hiyo kampuni.
     
  2. Kabaizer

    Kabaizer JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 472
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hugo domingo ni kampun inayohucka na mambo ya upambaji,kampuni hii wamiliki ni wahindi[hinduche],ipo posta mpya na kuhusu inamuda gani sifaham.mi nafanya kazi kama kibarua ukitaka kujua zaid nichek 0653957095.ahsante
     
  3. T

    Teresia Mahimbi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 273
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umepata kazi ya Hr walioitangaza nini mkuu?wahindi nomaaa boraa kuchoma vitumbua
     
  4. M

    Mwanasazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    eleza basi u noma wao ni nini ?? Mi nauliza na ww, unaweka mafumbo ? Wahindi na waajiri binafsi wote wanajulikana their after business and profit, kwa iyo ongea kinachoeleweka.
     
Loading...