Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huenda Hansi Mmassy akahama chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Eeka Mangi, Aug 7, 2010.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huenda Hansi mmassy akajiengua CCM na kujiunga kambi ya upinzani. Kwa kauli yake anasema anapata wakati mgumu sana kuamua. Yote yatategemea ile tarehe 14 kamati kuu itaamua nini. Atajiunga na chama gani? Bado ni kitendawili.:doh:
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Nifahamishe,huyu ndugu ndio nani tena? Kwa sasa anafanya nini?
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    rekodi yake hiko vipi huyu? ni mpiganaji au mlaji? kama mlaji wa mali ya umma hatakiwi upinzani.

    Wanaotakiwa upinzani ni wale wenye nia ya kuliokoa taifa letu tu.
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu ni mtume aliyetumwa na wazee wa jimbo la Moshi Vijijini kuwakomboa (anavyodai yeye!) Alikuwa anapambana na Syril Chami kwenye kura za maoni. Yeye alipata kura 2000 dhidi ya 7000 za Chami. Alikuwa anachapa mzigo pale VODACOM akatimuliwa na sasa na anauza solar pale posta mpya.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ende chadema :embarassed2:
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwani hawezi kuwakomboa wananchi wa Moshi Vijijini bila kuwa mbunge?
     
  7. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Don't buy that bullshit, kama wazee wa Moshi wangataka wagegombea wao wenyewe, na kama kweli wangekuwa wamemtuma wangempigia kura. Ubunge ni dili ya kibiashara, kwa hiyo lazima utumie mbinu nyingi kuwaingia watu. kama angetaka kuwakomboa watu wa Moshi angeweza kufanya hivyo kwa njia nyingi tu sio ubunge.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hiyo kazi ya kuuza solar inamtosha. Kama wachaga walimkataa kwao,sasa iweje watusukumie sisi akina chasaka?
     
  9. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi mkisema upinzani huwa mnawajumuisha DP,NCCR,TLP,TPP?
    Kama hiyo ndo tafsiri yako mkuu basi HATUNA UPINZANI TZ
     
  10. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #10
    Aug 7, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,993
    Likes Received: 4,272
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa namuona sana blog ya jamii yeye na akina Mwanvita Makamb, Marealle na Owino wa UK.
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Asante ndugu,mpaka hapo inatosha.
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Aug 7, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Upuuzi huu; anatafuta kazi baada ya kutimuliwa kazi huko VODACOM ambayo nadhani inaitumikia CCM.
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Leo hii nilikuwa na jamaa mmoja mfanya biashara katika mji wa lusaka akimzungumzia huyu Hansi. Alisema kwamba jamaa ni mpambanaji kweli ambae alitumia kipato chake kwa kujenga hadi madarajo huko kijijini kwao. Hivyo alisema kama angeweza kumshawishi jamaa akubali kuhamia Chadema ataahirisha safari zake za kibiashara china na kwenda kumpigia kampeni kila kijiji. Sasa nilikua sijaiona hii post, kesho itabidi nimjulishe hili ili aweze kuwasiliana nae na amweleza chama kimbilio pekee ni Chadema ili afanye haraka kuondoka kwenye hiyo ghetto ya mafisadi. Kuhusu vodacom aliomba likizo ya bila malipo huku mshindani wake Siril chami akijitahidi kumwaga sumu kwa boss wake.
     
  14. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #14
    Aug 8, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Jina lake halisi siyo "Hansi Mmassy" bali ni "Hansi Mmasi." Inatelekea kama vile watanzania tunaanza kujirudisha kwenye ulevi wa uzungu. Ni Kama "Kichuguu", nikasema eti mimi ni "Qexugoue." Nimshawai kuana majina kama Mmari yanaitwa Mmary kama vile eti ni mtu wa kutoka Mary. Tusijidhalilishe hivyo.
     
  15. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Jamaa anapambana na CHami awamu ya 2 sasaa anashindwa nasikia amejenga madarasa sekondari na madaraja.....duu kazi ipo ameacha akzi sababu ubunge
     
  16. Wa Mjengoni

    Wa Mjengoni JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CHADEMA natoa angalizo: Mtapokea wengi waliotemwa na CCM kwenye uongozi na wanataka kujaribu nafasi hizo tena wakiwa Chadema, sio vibaya kama mtahakikisha kuwa mtu anapendwa na wapiga kura ila kashindwa kwa mizengwe yao ya CCM.... huyo mchukueni ni mpambanaji na anauzika,lakini sababu kama si hiyo hakuna haja ya yeye kupitishwa kwenye kugombea uongozi akiwa Chadema kwa sasa, kwani kama hakuonewa, na kashindwa conclusion ni tayari si chaguo la watu wa hapo huyo....Keep another Candidate.
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    call it like it should be.... BULLSHIT BLAH BLAH.... UMEIWEKA VYEMA KABISA MKUU,

    MTU KESHASEMA AMETUMWA, YEYE JINI??? INA MAANA HAKUWA NA DHAMIRA YAKE MWENYEWE? WHERE IS THE ZEAL ADN DRIVE? NA CHADEMA WAMTOSE TU HUYO MONGER
     
  18. K

    Kyandaya Member

    #18
    Feb 27, 2015
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Hansi where are you now?I lost my mobile so the number.Would you mind to drop a line via eMail?Thanking you in advance.By Mwl.Nicodemus Mmassy
     
  19. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2015
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kama anapata wakati mgumu kuamua hafai. Akae hukohuko kwa wenzake. Alikwina?
     
  20. I

    IFUMBUDU Member

    #20
    Feb 27, 2015
    Joined: Feb 27, 2015
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HAKUNA HAJA YAKUPOKEA MAKAPI ROUND HII TUJIFUNZE KWA SHIBUDA,KUMBEBA KOTE KULE KAISHIA KUTUDHALILISHA KWA KAULI HATA MATENDO YAKE,UPINZANI KUPITIA UKAWA LAZIMA WALIANGALIE HILI..MIMI KAMA MZAWA WA MOSHI VUJIJINI NAMFAHAMU ANAYEITWA HANSI NA AMEKUWA AKIGOMBEA MARA KWA MARA ILA HATA KITONGOJI ATOKACHO YAANI LIMA WALIMTOSA,KWANGU MIMI HASTAIHI AKIWA MAGAMBANI HATA UKAWANI.:baby:
     
Loading...