Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How to get twins pregnancy?

Discussion in 'JF Doctor' started by Evarm, Sep 25, 2011.

  1. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jamani nina hamu sana ya kupata watoto mapacha, ni jinsi gani na wakati gani "nikifanya" naweza kupata watoto mapacha? Naomba sana wadau/wataalamu mtujuze juu ya hili.
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Je wewe ni she or he? kama ni she je una mume halali? ukinijibu hilo nitakupa jibu na hasa kama utani PM
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Tupe elimu mkuu, na wengine tunataka kujifunza!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika sana ila ninavyojua ni ishu ya kurithi, kama katika ukoo wenu au ukoo wa mkeo/mumeo kuliwahi au kuna mapacha basi uwezekano wa wewe kupata mapacha ni mkubwa...... Tusubiri wataalamu zaidi!
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,513
    Trophy Points: 280
    Kula yam kwa wingi
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwanza kabisa inabidi tufahamu twins wanavyopatikana.., na ni mwanamke ndio anao uwezo wa kufanikisha hili jambo kwa yao moja kugawanyika (identical twins) au zaidi ya yai moja kushuka (mapacha wasiofanana).., hivyo basi kuna mambo yanayoweza kufanyika kuongeza chance ya hili kutokea ingawa sio definite angalia hapo chini:-

     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    ahaaaaaa kuuumbe
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu mbona kang'ang'ania kwa she afu asiyekua na mume? Afu a PM? Nimekua na wasi na ww
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Umeona, huyu kuna kitu anakitaka!
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,041
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mh kizazi hichi cha carolite washazoea chips yai kuku zege,magimbi watayaweza kwe'li?

     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Thank you dear friends for the advice, i will try to do so
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ahsante mkaka!
     
Loading...