Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How a man should love a woman!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Feb 10, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ephesians 5:33 Nevertheless, each individual among you also is to love his own wife even as himself, and the wife must see to it that she respects her husband.
    Ephesians 5:25 Husbands, love your wives, just as Christ also loved the church and gave Himself up for her
    1 Peter 3:7 You husbands in the same way, live with your wives in an understanding way, as with someone weaker, since she is a woman; and show her honor as a fellow heir of the grace of life, so that your prayers will not be hindered
    Waefeso 5:22-24 "Enyi wake watiini waume zenu kama kumtii Bwana wetu kwa maana mume ni kichwa cha mkewe kama Kristo ni kichwa cha kanisa, naye ni mwokozi wa mwili lakini kama vile kanisa limtiivyo Kristo vivyo hivyo wake nao wawatii waume zao katika kila jambo."

    Magomvi na cheating ndani ya ndoa yangeisha!

    Mbarikiwe sana kuelekea wiki ya Valentine

    Rev Masa
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    asante 'mchungaji' Masa
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nice one!
     
  4. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    thanks rev. masa

    God bless you
     
  5. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ameeeeeeeeeeeen,Hlleluyaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,Ameeeeeeeeeeeeen Halleluyaaaaaaaaaaa
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkubwa, hiyo ni wish nzuri sana. Lakini kwa sasa hayo mambo hayaishi? Ni mapinduzi gani yafanyike? Au kwenye sekta hii nako kunahitaji wapiganaji kama wale wa CCM? Natamani kuwa mmoja wao ila nami sitataja jina kwenye waraka au maazimio yoyote!:rolleyes::rolleyes:
     
  7. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye nyekundu nimepapenda....
     
  8. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu kama haya ndo maagizo ya mwenyezi mungu kwetu Duniani hizi dharau na haki sawa kwa hawa wamama zinatoka wapi?au nikutokujua ufahamu juu ya maandiko ya biblia?na kama nikweli kwa nini wanaenda kanisani?
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani. Kama ni hivyo itabidi tupambane ili pabadilishwe. Inapaswa kuwa, "watiini katika kila jambo lililo jema". Hawatakiwi kutii tu hata kama ni upupu! No way, something need to be rephrased!!
     
  10. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mchngaji 'mpya' masa hapo kwenye kiblurei ungetuwekea kiswahili pia kama ulivofanya kwa Waefeso.

    Amen
     
  11. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaleyale wanapinga hata maandiko ya kiroho!!huu mkakati na utandawazi unaweza kutufanya tuwe wendawazimu kwa kweli.

    Loohhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red huwa kuna leta mgongano sana nadhani huwa tunasahau hiyo phrase inavoanza.......kama vile kanisa limtiivyo Kristo..........
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sawa mkuu, lakini unadhani practically hayo yanawezekana? Hata watawa wenyewe wameweza kutekeleza hayo? Assuming tunaongelea mapadre na masisita wao!
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    DC ofcoz ....kama vile kanisa liimtiivyo Kristo....ni kwenye mambo mema.

    (kuna wanaume wengine wanawalazimisha wake zao kufanya mapenzi kinyume na maumbile....wasije waka-justify kwa kutumia maandiko hayo)
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu imeandikwa andiko hili lisibadilishwe!
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kweli binamu!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilijua hili lazima utalikemea! Enyi wanawake hebu watiini waume zenu, kama dhambi ni ya mwanaume wewe unakuwa umetekeleza andiko
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu, nadhani kukata rufaa kunaruhusiwa. Itabidi tumwombe papa ajaribu. We unategemea nini kama ikiendelea kuwa hivyo wakati tuko kwenye 50% kwa 50%? Si itakuwa kama Bongo kujiita nchi ya kijamaa hadi 2010+?
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nakutafutia kipengere hutakiwi hata kuwaza hayo ulo nayo!
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jisome mwenyewe ulicomjibu DC.....

    kanisa na Kristo.....kama vile kanisa limtiivyo Krito.....mimi leo narefer hapo tu maana ndo pamebeba uzito wote
     
Loading...