Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

How 2 hack dstv?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, Mar 26, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    Is there any1 ambaye anajua how 2hack dstv decoda ili chanelz ziwezinashka free?
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unataka tuweke mambo hadharani ili waushtukie kisha watubanie?
     
  3. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    dah wachakachuaji kila kona!
     
  4. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ni PM unijulishe basi rafiki
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani huku ni kurudisha nyuma maendeleo

    Nunua tu kiuhalali kabisa ndio itafaa
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hebu nendeni mkaweke ili Taifa liwe na pesa sasa mkichakachua hiyo Dstv watalipa tax serikalini?
     
  7. m

    mankind Senior Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wenyewe ndo wanarudisha maendeleo nyuma kucharge hela nyingi.
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sikia ''mzeewaLoliondo'' hii kitu ni possible...mimi nilifundishwa na kijana mmoja wa kikenya wakati nipo india masomoni, unachotakiwa kufanya ni kuwa na Receiver box tu....hauhitaji hata kuwa na dish, kwani hata mwamvuli tu unatosha kunasa channel zote za DSTV. Sasa hii njia ni nzuri kwani unakamata channels unazozitaka 'plus' taarifa za kiintelegensia zinazotumika kwa satellite za usalama wa taifa,zinaingiliana na information nyingi sana za kiintelegensia, yule jamaa(mkenya) alikamatwa mara moja alivyoanza tu kutumia, kwani walimtrace wakampata kirahisi sana, sasa sijui hapa bongo imekaaje. Naweza nikakupa techniq kuanza hii kitu lakini ni for ''YOUR OWN RISK''. Na kwa ushauri tu, usitumie hii kitu kwa kufanya biashara!!hii ni kwa home use only!!! Same way ukiwa mkoani ni nzuri zaidi kuliko ukiwa hapo Dar es salaam. Let me think twice...muda mfupi naweza kumwaga mauujuzi hapa jamvini.
     
  9. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpwa una mi kwara kama ya mzee Gaddafi.... Mwaga huo ujuzi mkuu.
     
  10. M

    Mayu JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 592
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Au tuku pm kwa anayetaka kuliko kumwaga kuku wengi kwenye mchele
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mbona nyie ATC mnalipana mishahara watu zaidi ya 100 kwa ndege moja?
    Mnaleta hela gani serikalini?
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Pumba. Taarifa za kiintelijensia ziko encrypted, hauwezi kuvuta tu, pia hakuna njia ya kuwa tracked kwa sababu unatumia dish, dish inareceive bila kutransmit utatrack nini?
     
  13. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    DSTV wajinga fulani hivi. Nilitaka dstv ofisini kwangu wananambia natakiwa kulipia 150$ kwa mwezi kwa kuwa tutakuwa tunaangalia ofisini lakini kama ni nyumbani ni 25$. Kama wanauwezo wa kuchakachua mi naona poa tu!
     
  14. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tatizo ni kipato lakini c kama watu wanapenda kufanya hivi!!!
    na pia huduma hii inahitajika
     
  15. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0

    Sio box tu. Na siorahisi kama unavyosema. ebu elezea kitaaam proceess nzima ya ya tokea matangazo yanarushwa kutoka kituoni kwenda kwenye satelite na mapaka yarrudi kwenye satelite receiver ya mtumiaji. hasa matangazo kama ya super sport

    Hivi vitu sio rahisi hivyo.

    Kwanza kabla ya kuhack inabdi ajue na asome how TV satelite works . Soma hapa HowStuffWorks "Satellite TV Encoding and Encryption" hasa section ya 7 kuhusu ecryption.

    Kinadharia inawezekena kirahisi but kivitendo kuscramble
    encrypted channel inawezekana lakini ni ngumu sababu wanakaa wanabadilisha code. na ni zile receiver halali ndo zinapokea code automaticaaly. Wewe ukichakachua kila siku tatu au nne itabidi uigie net kufauta news scrambling code.

    Utakachoweza kupata kwenye dish la kuchakachua la la DSTV bila shida ni zile channel free. lakini sio kama SS. labda uwe na mfanyakazi fulani wa kuwa anakupa decryption code zao
    .

    Hiyo let me think twice usiwe mwanasiasa please tueleweshe.
     
  16. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    mwaga mambo mkuu
     
  17. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wachakachuaji wanapokutana na ma-capitalist, basi tafrani moja kwa moja.
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi nilichosikia kuna setillite free za Arabini ambao hukamata channel za kulipia. Sijui kama ni kweli?
     
Loading...