Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Housemates wanatafutwa walio interested

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MKATA KIU, May 22, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Heshima kwenu brothers and sisters,

    Polen sana na majukumu, inshort mi ni kijana wa kiume 25yrs of age, natafuta vijana wenzangu 2 na mimi wa tatu, wanaoanza safari yao ya maisha ili for arrangement tupange a full house, with water and electricity, fenced then tugawane vyumba tuishi pamoja, as kutafuta small apartment nzuri ni kazi sana na pia ni expensive ukilinganisha na kupanga nyumba nzima katika maeneo mazuri yanayofikika kwa urahisi muda wote,

    House should be around survey, sinza ya m city, mwenge, bamaga or makumbusho/k nyama, kwa research yangu through madalal unakuta 2 rums apartment with jiko inapangishwa lak around lak 2, wakat nyumba nzima ni 300-400, so tukiwa wa 3 its cheap and safe..

    Aliye interested ani pm na itapendeza tukiwa age mates btn 25-28 tena bachelors so that rahis kuelewana, also wakiwa ni graduates wanaojiendeleza na masomo awe proffessional examz nitafurah zaidi as company ya kupiga msuli after work itakuwepo.

    Nb: tutambuane shughuli zetu first tutapoonana for arrangements as tusije tukaleteana matatizo

    Ni wazo tu wadau kama unapinga ipotezee
     
  2. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jambazi Jambazi Hivi, Mkaba mkabaji Hivi Hutaki mkuu?, Well Good idea My brother Hope watajitokeza soon
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    poa mkata kiu
     
  4. mangulumbwisi

    mangulumbwisi Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni wazo nzuri sana kwa maisha ya sasa, ila inabidi ukiwapata, mkikubaliana kukaa pamoja inabidi uandae kamkataba kenu wenyewe watatu au wawili mbali na mwenyenyumba, Kwani wenye nyumba wengi huwa wanataka kupangisha mtu mmoja tu. Nakwambia hivyo kwani yamenikuta mimi na niliokuwa na kaanao wamekimbia mpaka leo amelipa mmoja mwingine kala kona. Watu wengine wanakuwa wazuri siku mbili tatu akikubadilikia hapo utashangaa mwenyewe, yaani ndugu yangu mambo ya kukaa pamoja watu wenye tabia tofauti ni kazi kubwa sana, Labda ukitaka mkae watu wawili tu wasizidi watatu, na kwambia hivyo sababu yamenikuta, Uwe makini sana sana
     
  5. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Thanks kwa ushauri, kaka amekukimbia sehem gani? Kama vp niliplace, serious I am looking for a place as soon as possible, but iwe good house nipo tayari hata leo
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ila uwe makini mnaweza mkawa wengi..mmoja wenu akawa sio mwema.. nyie mmeenda kazini yeye huku nyuma akaja na fuso akawaachia nyumba kama msikiti...
     
  7. Techintz

    Techintz Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hohoohohoh
     
  8. Techintz

    Techintz Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kijana uwe makini sana!Bongo apa sanasana kama umetoka nje ya Bongo watu watajinafasi vizuri kukudhulumu
     
  9. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haya ya kutafutia mtandaoni sio sawa. Ulaya wanaywaweza sababu sio rahisi kuingia mitini. Ila huku kwetu unapotelea magomeni unaibuka sinza na kuendelea maisha kama kawaida, hakuna atakae kupata unless uamue.
    Idea yako sio mbaya ila bora utafute katika watu unao wajua, kama marafiki, colleagues au relatives hivi. Kama unaweza, ningeshahuri utafute housemates wanawake, kidogo wana afadhali.
     
  10. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Good idea boy!, unanikumbusha mbali nilipokua kijana kama wewe, tried that one lkn iliwork kwa tabu kwa kumpata mate mwenye tabia za ajabu hasa.

    All in all good luck na mkikosa maeneo hayo nitafute will give you different taste ya apartment.
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    pole mkata kiu,,,,,,
    mimi staki hiyo kitu kwa mitabia yetu binadamu ilivyo migumu heri niishi huku huku tandale nnakoweza kumudu malipo kwa sasa........nikipata zaidi nitahamia huko nnapopataka
     
Loading...