Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Housegirl au Houseboy yupi bora?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Oct 12, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Nani anahatarisha ndoa
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,543
    Trophy Points: 280
    maswali mengine bana......
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    Mkuu Nina maana yangu aisee siulizi tu... Nataka kupima upepo mapema
     
  4. N

    Natalie Senior Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora houseboy, mara nyingi mahousegirl wanatembea sana na mabosi wao wa kiume, mababa wenye nyumba na hata sometimes watoto wao wa kiume, but ni mara chache wamama wenye nyumba kutembea na mahouseboy, but penda kuwa makini na mahouseboy, wanatabia ya kuwachakachua watoto wa wenye nyumba, kuwa makini na watoto wako wa kike na wa kiume, mahouseboy wengine ni wabakaji.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    bora houseboy, ingawa huwezi kuepuka kuwa na housegirl kama wote ni wafanyakazi/biashara
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,961
    Trophy Points: 280
    wote ni wazuri, house boy atamhudumia mama na house girl atamhudumia baba.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hapo ndio unajiona umechangia mi point sio?
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    housegal ni bora kama kutakuwepo na shamba boy maana mashamba boy watu wao ni housegal ila house boy ni bora zaid sababu yeye hana madhara sana yeye watu wake wa mtaani tu.
     
  9. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bora housegal kwanini mama akikuboa loanisha soksi kwa maji tafuta korido mpaka chumbani kwake, usiniulize kufanya nini.....
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    inategemea unamtaka wa kazi gani. kama wote mnafanya kazi au wote mnatoka asubuhi na kurudi jioni bora housegirl sababu mara nyingi ni waaminifu zaidi na wanatake care ya nyumba viziri kama unawaonesha they are part of the family. ila kama mwenyewe hujiamini basi ni bora houseboy ils ujue mapema hawaaminiki (wengi ni wezi) na lazima close supervision.
    Shida ya housegirl ni kama wewe utamtamani tu, hawana shida ingine yoyote.
     
  11. fxb

    fxb Senior Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napita tu nahisi house girl
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    vile vile husegal anaeza hudumia mtto wa kiume kama yupo na pia house boy anaeza hudumia mtoto wa kike kama yupo
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unaakili ww sana uko wapi nikutumie hela ya bia fasta loh!
     
  14. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmh duh!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hg ni hatari ila ni bora kuliko hb.
     
  16. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unaona mbali mnooo mpz
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mpz upo mzima ww mana long kinoma hatujakuatana naona nikiingia ww watoka .................uko poa lkn
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ww waona mbali mnoo kijana
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umeona mbali sana kuliko hata mm
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa RR, mahb wengi ni wezi na wachahe wana mwamko wa maisha hivyo ni ngumu kukaa nae muda mrefu. hg unaweza ukaishi nae hadi akaolewa hapo hapo.
     
Loading...