Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hotuba ya Rais-Hapa nani atasababisha vurugu na kumwaga damu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by manunuzi, Mar 3, 2011.

  1. m

    manunuzi Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Siyo sawa hata kidogo kuchochea ghasia ati kwa nia ya kuiondoa Serikali madarakani. Ni kinyume cha Katiba na ni kuiingiza nchi katika mgogoro usiokuwa wa lazima. Tutasababisha umwagaji wa damu, watu kupoteza maisha na mali zao kuharibiwa bila sababu yoyote ya msingi,” alisema Kikwete katika sehemu ya hotuba yake hiyo.
    je ni nani anayetangaza kuleta migogoro na umwagaji wa damu katika hotuba hii?:A S 13:
     
Loading...