Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hot pots

Discussion in 'JF Chef' started by Tripo9, Sep 11, 2012.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani mimi nina ma-hot pot yamebabuka babuka tu na nilinunua bei kidogo kubwa kudhani yatakaa.
    Mwenye uzoefu aniambie wapi niende nikanunue ma-hotpot ya maana mazuri yatakaoishi muda wa kutosha, hata kama bei kubwa.

    Asanten
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    mkuu muda wa kutosha kwako ni siku ngapi?!
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Reasonable tu! Ma-hotpot yanatakiwa yawe imara. Haiwezekani hot pot ndani ya miezi mi 6 limeshafumuka. Nipe. mmmh tell me sasa
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda yale ya chuma...or better yet, nunua microwave kabisa. That way unaweza chakula kwenye vyombo visivyojaa maji mle ndani na kuanza kunuka, kikipoa unapasha kirahisi.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana
    Mie nikaenda sehemu nikaambiwa haya ni original hela yake balaa
    Ndani ya miezi miwili yamekuwa kama maputo
    Kha ni heri ushauri wa Lizzy
    Unapasha chakula chako kwenye microwave kuepuka mambo kama hayo
    Ingawa hotpot nazo zina umuhimu wake
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    Lizzy,ushauri wako uko poa lakini huu umeme ulio achwa na Ngeleja siyo reliable kiasi hicho!!utakula cha baridi na microwave unayo!!
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    umemsoma Lizzy!!wazo lake zuri!tatizo vipi kuhusu umeme wa uhakika,unao?nadha yale ya chuma ni bora!!
     
  8. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama limevimba au kuumuka nina solution ya kutengeneza .chukua kisu,na punguza eneo lililoumuka ,kwani ni foam(kama ya godoro) ambayo huwekwa katika hotpot ili kutunza joto/baridi.kisha rudishia kama lilivyokuwa,njia hii ni effective kwa ma-hotpot ya plastiki kwenye mifuniko ,hasa ya cello.....kuepuka shida hizi nakushauri utumie mahot-pot ya chuma.,,,haya ya india ni mazuri pia,,,,,kila la kheri
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Lizzy umepotelea wapi?
     
  10. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mahotpot mengine yapo kwenye tumbo la kamuhanda, mpige bomu yatatoka mkuu! hayo yatakuwa pure original, lolest! (ol the best kwenye kupata, don hate mi kwa kuchakachua uzi wako!)
     
  11. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimesoma kwa makini shauri zote zilizotolewa hapo juu.

    Kweli umeme ni tatizo wakuu. Nami ndo nautegemea huohuo.

    Inaonekana kwamba kama nataka niendelee na mwendo wa hotpots basi nichukue ya chuma. Ila microwave, labda na ninunue na kiji-generator au solar just in case.

    asanten
     
Loading...