Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wa home, Apr 19, 2012.

  1. w

    wa home JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongereni mnaojivua gamba, naamini hii ni njia mojawapo la kuleta mabadiliko, kwani tumechoka, na hali ngumu ya maisha kupanda holela kwa vyakula. Mfano kiroba cha unga kimepanda na kufika 18500 wakati mchele 2800 hali hii mwananchi wa hali ya chini hawezi vyumba bei gali! Ni mateso makali, tumekuwa kama wakimbizi ktk nchi yetu, kweli vijana tujikane tulete mabadiliko yatakayotupa maendeleo ya kweli. Nawakilisha.
     
  2. i

    iseesa JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuikimbia CCM na kujiunga na chama kingine siyo dawa au suluhisho la matatizo ya chama au nchi. Dawa ni kubaki humo na kupambana ili kuwatoa wanaokiharibu CHAMA chetu. Hayo ndiyo mapambano ya kweli
     
Loading...