Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongereni kamati teule za bunge

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sungurampole, Nov 19, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Watanzania – Hebu tuungane wote kuzipongeza kamati teule za bunge. Kila mmoja atakubaliana na mimi kuwa kweli wanatufanyia kazi nzuri ambazo sielewi bila hizi kamati tungekuwa wapi leo.

    Hongereni kwa kazi nzuri

    Nimefuatilia kamati teule mbili zilizowasilisha taarifa zake bungeni jana na leo (ya nishati na ile ya Sakata la Jairo). Nimemsikia Makamu wa kamati teule Martha Umbulla na– akitoa tu vijimambo walivyokutana navyo katika uchunguzi wa kamati teule wa kutisha mambo anasema gari linajazwa mafuta lita zaidi ya 200 kuzunguka Dodoma kwa siku. Wachangiaji wengine waliongea kwa uchungu kuhusu ufujaji wa ajabu uliojitokeza katika huu uchunguzi mdogo tena haukufanywa na wakaguzi waliobobea (CAG &Co)

    Nafika mahali najiuliza hivi kweli nani katudanganya kuwa sisi Tanzania ni maskini?

    Hivi Mh rais wetu anaweza kuyaeleza haya kwa wazee wa CCM wa Dar na akahalalisha tusivyo na pesa za madawati na dawa za hospitali?

    Hivi kwa nini nchi wahisani wanafumbia macho haya na kuendelea kungangania kutusadia?

    Wanaona wazi kuwa hatuna tatizo la pesa ila tunahitaji za kutanua?
    Au nao wahisani wana agenda ya siri na Tanzania?

    :director:
     
  2. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wanajitahidi lakini serikali haitekelezi mapendekezo yake, hapo ndo taabu
     
  3. m

    mob JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    kwetu pazuri napatamani
     
  4. m

    mjaumbute Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Watanzania kila kitu ni siasa .Jambo la ajira ya mtumishi lina sheria inayolilinda ,ndo maana kamati imeshindwa kutamka moja kwa moja kwamba hao watu wamefukuzwa kazi.Siyo kwamba Serikali haitaki kuchukua hatua ,inataka sana lakini kwa kufuata taratibu zilizowekwa na Serikali hiyohiyo(angalia Mwongoziowa namna ya kumchukulia hatua mfanyakazi wa Serikali), ama sivyo itaingia nchi katika mgogoro na vyama vya Wafanyakazi.Kawia ufike.
     
Loading...