Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Zanzibar kuulinda uhuru wenu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alexism, Oct 8, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,358
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Zanzibar ni mojawapo ya nchi za Afrika ambazo zimeweza kurinda uhuru wake.Nchi nyingine ni kama Eritrea,Djibout na S.Sudan lakini nchi kama Tanganyika aka TZ BARA ilishindwa kulinda uhuru wake mpaka sasa haina serikali na dora.Kitu gani kilifanya Tanganyika ishindwe kulinda uhuru wake mpaka leo?
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haya bana....weekend njema!
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh, Hili linahitaji Microscope ktk ubongo ngoja kwanza nikaazime.
     
Loading...