Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Star tv kwa usawa kuhusu mauaji kata ya Ngado Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Jul 15, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Leo nimeangalia taarifa ya habari ya chanel 10 na ya ITV lakini vituo hivyo vyote viwili vimetoa habari ya upande mmoja kwa kumuonyesha katibu wa UVCCM akilaani mauaji yaliyotokea bila kuonyesha upande wa pili.

    Lakini kituo cha Star tv pekee ndo kimebalance habari kwa kumuonyesha Mwita Mwikabe wa CHADEMA akimtuhumu Mwigulu Nchemba kutuma watu kuja kufanya fujo na pia mwandishi wa star tv alimpigia Mwigulu kuhusu tuhuma zinazomkabili na akazikanusha.

    Tunaomba vituo vingine vya runinga kuiga mfano wa star tv kwa kutoa habari zilizokamilika na kuwa na pande mbili sio kutupatia habari zilizo za upande mmoja.Fuateni maadili ya uandishi wa habari sio mnakuwa kama TBCCCM.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    itv siku hizi sijui nini kimewakumba....na waandishe wenyewe ndo akina semnyoooo
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Startv imenipitaje leo?
     
  4. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikua mpenzi wa itv kwa habari hii itabidi nijikite star tv huenda nilikua napishana na mambo mengi.!
     
  5. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hamia star tv mkuu habari zao ni balanced sio akina itv,chanel ten na tbcccm.
     
  6. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ITV siku hizi imeamua kuwa upande wa serikali na CCM,nimetokea kuichukia sana itv kwa jinsi siku hizi wanavyotoa habari zao kwa kukipendelea chama tawala na kukikandamiza CHADEMA.
     
  7. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,548
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    ulikuwa unachengana na raha kutoangalia taarifa ya habari ya star tv
     
  8. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    itv upuuzi mtupu toka walete majitu ya kutetea magamba kwenye malumbano ya hoja hawana mpango,hamia mlimani na star tv walau kwa balance niuz!!!
     
  9. n

    nya2nya2 Senior Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hii tbc siku ccm ikianguka itakuwaje maana wamejisahau,au mnazani ccm itatawala milele,ipo siku mtkimbia hizo ofisi
     
  10. M

    Magesi JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ndio 2napoona umuhimu wa kua na ty,redio na gazeti vyote vikimilkiwa na chama naomba TUMAINI MAKENE utoe ufafanuzi kuhusu hili elimu ya uraia inahitajika zaid mkuu
     
  11. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kweli mkuu star tv na mlimani tv habari zao ziko balanced sio wengine wanaobase habari zao kwa chama cha mabwepande aka chama cha mauaji.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    si unajua kujikosha ndo kunasababisha yote hayo, wapoe tu 2015 yaja
     
  13. m

    maramojatu Senior Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nilishaachanaga na mambo ya tv. jamiiforum tosha
     
  14. c

    chama JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huu wako ni unazi na uchochezi mtupu, habari imekuwa balanced kwasababu tu imemuonyesha Mwita Mutabe akimtuhumu Mwigulu Chadema kazi mnayo!!

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
  15. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakuu, je na gazeti la Mwananchi hivi sasa nalo mnalionaje?
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Dawa ni kuwa na jf tv and redio huo ndio utakuwa muarobani wa habari za uhakika hapa Bongo. Mimi nimeamua kuangalia Citizen ya kenya. Wako juu kuliko kituo chochote ukanda wa Afrika mashariki nikitaka habari na matukio ya nyumbani kwa vile hiyo startv haiko kwenye king'amuzi nazama zangu Jf tu.

    Wakuu mimi tangu mdogo mpaka sasa sioni kama Itv inakuwa na kuimprove kwa maana ya utoaji bora wa habari zenye urari na Independent kama jina lao.

    Tupigeni jaramba wakuu tuchangie jf tv kulalamika hakutufikishi popote.
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mlimani TV nawaonaga kama wako firm,,hawalalii upande wowote
     
  18. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    mbona mnaishangaa ITV angali mkijua safu yake ni vilaza kama semunyu?TV Star na Mlimani wakuu
     
  19. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nyie chadema huwa hamriziki hata kidogo! anzisheni TV yenu ndio mtaji tangaza vizuri lasivo mtabaki kulalama tu!
     
  20. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Big up star Tv.
     
Loading...