Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera PJ kwa kupata degree...je utaendelea kusoma magazet?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Zege Halilal ZH, Nov 5, 2011.

  1. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana tu hapo co-host wa kipindi kinachobamba Tanzania nzima power breakfast amepata degree yake ya mass comm kutoka Tumaini University.,.Memberz wote wa JF tunakupongeza kwa hilo..tunataka tuone hyo degree unaifanyia nin na co kubaki tu km urembo..nina iman utakua PJ mwngne co yule msoma magazet...
    congrats PAUL JAMES
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ooops, nilidhani paka jimmy, kumbe paul james!!

    hongera sana Paul James. endelea kutuhabarisha!!
     
  3. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alidesa mara ngapi mpaka amepata hiyo degree!! Loh!
     
  4. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajinga ndo hufa kwa wivu...na maswal yko ya ki-cameron cameron
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukweli unauma eeh!! Loh!
     
  6. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukwel gan?
     
  7. K

    Kolero JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa hilo PJ, ugumu katika kutumia degree yake utatokana na Clouds Media House Policy , kumbe kama policy itakupa uwanda na uhuru mpana hakika tutafaidi matunda yake na hata kama ni katika kutusomea magazeti utasoma bila kuchagua zipi za kusoma.Ikumbukwe kazi ya kusoma magazeti ni nyeti sana sawa kusoma taarifa za habari ili jamii ihabarishwe. Vinginevyo utaona afadhali hata usingekuwa na degree pale utatekeleza interests tu za Clouds bila kujali Umma, nadhani PJ atanipata katika hili. Hongera sana!
     
  8. t

    twitter Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Degree ya ya kudesa.
    Jamaa alikuwa na vimeo kibao..nashangaa amegraduate vipi.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ka-graduate with suppl-i
     
  10. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kumbe si pakajimy
     
  11. peck

    peck JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    congratulation PAUL
     
  12. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    this z tanzania bwana! Money talks,kama huna mkwanja wape k degree utaipata tuu!! Lakn how sure ar u?
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Umekuwa msemaji wa JF sio? Sio wote wanampongeza!
     
  14. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 843
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nami pia nilivyoona title nikajua ni Paka Jimmy, mh! Hapa sasa sina budi bali ni kumpongeza huyo Paul James maana amefanya jambo la mbolea. Hongera sana PJ.
     
  15. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #15
    Nov 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    memberz wote JF!!!
     
  16. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Una ushahidi kuwa kinabamba nchi nzima?
     
  17. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    mi sikujua jf ina msemaji.

    hata hivyo kwa vile ni elimu, hongera zake.
     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Hongera Paul James, tunatarajia mabadiliko ktk utendaji wako wa kazi. Big up!
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umeniwahi nilitaka kusema hivi eti members wote? Mie hata simjui huyo mtu mwenyewe
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umeona ehh katusemea
     
Loading...