Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hongera Kibaha & Mzumbe secondary.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King2, Feb 9, 2012.

  1. King2

    King2 JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hizi shule zimenifurahisha sana kwa kuingia kwenye Top 10..hii inaonyesha shule za serikali nazo bado zimo pamoja na kufundishwa kwenye Mazingira Magumu na ukosefu wa walimu.
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Safi sana.
     
  3. Z

    Ze Bingwa Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    safi sanaaaaa...
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    hayo majamaa vichwa sana ila basi tu.
     
  5. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana.
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hata Kahororo Secondari ya Bukoba, naipongeza sana kwa kiwango cha ufaulu mwaka 2011(div I-16, div II-16, div III-18, div IV-23 na O-1) kwakweli si haba: ki-Mkoa imeshika namba 2 ikitanguliwa na Rubya Seminary na kitaifa hiko nafasi nzuri..
     
Loading...