Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Homa za usiku kwa watoto wadogo chini ya miaka 5

Discussion in 'JF Doctor' started by Mom, Mar 8, 2010.

  1. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nini hasa kina sababisha homa za usiku kwa watoto wadogo (infants). homa hizi huanza muda wa jioni sa1 na mara nyingi inakuwa kati ya 38C - 38.4C degrees lakini ifikapo asubuhi mtoto anakua normal but very tired! hospital wanasema ni meno yanaota lakini naona inachukua muda mrefu nearly two months sasa. kwa yeyote mwenye uzoefu hapa naomba ushauri
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaiamini JF kuliko hospital walipokuambia ni meno yanaota?
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa kunaweza kuwa na wenye mawazo mengine jinsi ya kukabiliana na matatizo ya homa za usiku kwa watoto, natafuta mawazo ya watu hapa na from you nimepata wazo to stick on what the doctor says! nasubiri ya wengine
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaamini mawazo ya hao wengine bila kujua kama wao ni madaktari wa binadamu au la.

    Okay, basi nakupa mawazo, mpeleke mwanao kwa Prof Maji Marefu, kalogwa na yule jirani yako mweupe, anakuonea wivu hivyo kila usiku huja kuwawangieni. Ukiona mtoto joto linapanda usiku, muda huo ndio mnawangiwa.

    Usipuuze huu ushauri, usije jikuta kwa mzee wa ufunuo ukishuhudia mwanao kuwa msukule.
     
  5. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tehee tehee
    kwani we hua unaamini kila unachoambiwa ama?
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkono wa mtu huo.
    Hebu rudi nyumbani kawatembelee wazee.
     
  7. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tehe heee niko home hapa! with my grandma!
     
Loading...