Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu yatawala Siyoi Sumari kukatwa na CC-CCM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwana Mpotevu, Mar 2, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Wana JF
    Hofu kubwa imetanda miongoni mwa makundi ndani ya chama tawala kuwa huenda kesho kamati kuu ikamkata mgombea aliyeshinda Arumeru Sioi Sumary na kumpitisha William Sarakikya. Hii ni kutokana na ukweli kwamba Sumary hakubaliki na wajumbe wengi wa CC kutokana na kuwa kambi ya EL.

    Pia Sumary anaweza kung'olewa kwa madai ya kundi lake kuhusishwa na rushwa katika ushindi alioupata kwani watu waliokamatwa na Takukuru Arusha na kuhojiwa ni kutoka katika kundi lake.

    Hata hivyo uamuzi wa CC-CCM unaweza kuwa mgumu zaidi kwa kuleta madhara makubwa katika kampeni za chama hicho kwani wameru wamekuja na kaulimbiu kuwa YATIMA HADHULUMIWI wakimaanisha kuwa hawako tayari kuona Sumary anakatwa!

    .
     
  2. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mleta mada acha majungu yasiyo kichwa wala miguu.
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Du!! Hii sasa mpya ebu ngoja kesho ifike tuone vurugu lake.
     
  4. m

    mangiakimu Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yatima hadhulumiwi kwa kuwa alipatikana kwa rushwa? Na hao waliokosa hiyo nafasi kwa ajili ya chapaa chafu ya lowasa hawkudhulumiwa? Acheni ujinga, huyu mtu kapatikana kwa rushwa inabidi akae kule bungeni kama ndondocha aliyempeleka huko kwa chapaa ya ajabu
     
  5. M

    MYISANZU Senior Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni chama cha wahuni.Acheni waendeshe mambo yao kihuni.
     
  6. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    sikulazimishi kukubali lakini tukutake baada ya saa 24 toka sasa hapahapa jamvini tuone kama ni majungu ama masufuria
     
  7. M

    MYISANZU Senior Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CC haina uwezo wa kupambana na mbarikiwa Lowassa.Period...
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    taarifa za uhahika sumari jina lake kesho kukatwa. Mpaka sasa sumari si raia wa tanzania hivyo anakosa sifa za kugombea ubunge. alipofika miaka 18 alitakiwa aukane uraia mmoja (wa kenya). hata kama wazazi wake wote ni watanzania lakini hakuzaliwa katika ardhi ya tanzania si raia.
     
  9. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yote sawa,wakate wasikate sisi tunajua Nassary ndiye mbunge wetu.tunajua hizo ni propaganda za kumtangaza mgombea wao ccm.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    yoyote atakayepita ni zengwe,jimbo limeangukia cdm hilo hakuna ujanja!
     
  11. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe upo arumeru tangu lini?
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wamkate waone nasisi tunavyowakata huku arumeru .
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!

    Ni kwamba mleta heading hajasomeka ama una lako?
    Nakwambia hili jimbo safari hii itawasambaratisha chichiem na habari ndiyo hiyo!

    Ingependa sana wangetengana hawa majambazi wakubwa!
     
  14. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wacha mwamwengue watulaishishie ushindi wapenda mabadiliko
     
  15. Kiungani

    Kiungani JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2007
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haitakuwa ajabu hiyo ikitokea. Ila ili hili la uraia litokee ndani ya CC itabidi mjumbe mmoja apendekeze lirudishwe katika mjadala. Tayari Chiligati aliliingiza na likakataliwa kuwa halina uzito. Je, nani atasimama tena na kupingana na CC ya wiki jana? Mjumbe gani wa CC anataka kununua hii kesi na kwa faida ya nani?

    Msekwa na Chiligati walikuwa ni wa wasimamizi wa uchaguzi wa marudio na wazungumzaji, na kama hawakulisema kwenye Mkutano Mkuu wa Wilaya Arumeru, ili wakimbilie kulisema tena kwenye CC basi watakuwa na chuki binafsi na Siyoi na wala siyo suala la uraia tena.

    Na pia sidhani kama Sarakikya atapenda kubebwa hivyo kama kiwete. Sarakikya ana msimamo wake, na ni wazi ataaibika sana kama atakubali kubebwa kiasi hicho. Labda wampitishe mtu mwingine na siyo Sarakikya ambaye mara mbili ameshindwa kupata hata kura 400, pamoja na kupigiwa chapuo na vigogo wa Chama Taifa.

    Maoni yangu ni kuwa Siyoi atapitishwa, ila CCM watajifanya kama hamnazo vile na watamuacha mwenyewe ahangaike na kampeni zake kama walivyofanya kwa Raza - Uzini.
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kamati kuu ilishasema hakuna tatizo na uraia wake wenyewe watafutetafute kwenye mafaili yao wanaweza kupata sababu nyingine.
     
  17. M

    Mabewa Senior Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari na habari yenyewe tofauti nahisi unaugonjwa wa FISADIOROENLmg 2015 pole sana.
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hawawezi kukata jina lake..mjiandae kupigwa chini mara hii tena..najua tayari mmeshaandaa excuses
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mgombea wao yupi maana hadi sasa hawajapata mgombea, labda cha kuwakumbusha tu waangalie muda wa mwisho kurudisha fomu unaweza kupita wakingali wanahangaika kutafuta mgombea.
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wacha wagombane sie Chadema tunapeta tuu
     
Loading...