Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu kubwa ya tanda CHADEMA utendaji wa baraza jipya la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mmwaisoba, Sep 24, 2012.

  1. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kineingiwa na hofu kubwa kufuatia utendaji wa baraza jipya la mawaziri ambao kwa kiwango kikubwa uteuzi wake ulitokana na hoja za CHADEMA kuhusu utendaji mbovu wa baadhi ya mawaziri vijana.

    Hata hivyo wana nchi walio wengi sasa wamerudisha kwa kasi imani yao kwa serikali na wana matarajio makubwa hasa Mhe. Muhongo Mh Tibaijuka, Mh. Mwakyembe na Mh Kagasheki.

    Wakazi wa Kibaha ndo walitoa mpya juzi baada ya kukili kuwa itakuwa ni kichekesho kuitoa CCM madarakani na kumfanya Magufuli na Muhongo warudi nyumbani eti sasa Sugu la Lema ndo wawe mawaziri. Lakini wachambuzi wa CHADEMA wamekuwa wakisema kuna udhaifu mwingine wa CCM ingeachwa ili utumike wakati wa Uchauzi vinginevyo ni kuwaamsha CCM
     
  2. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adui yako mwombee njaa sasa ukimpa pilau unategemea nini???
     
  3. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    muulize Kinana
     
  4. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Napita tu.
     
  5. m

    muchetz JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mleta mada kawa wa kwanza kujijibu!!!!! Duh.
    Kaaaazi kweli kweli.
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kiwanda cha uongo at work
     
  7. Y

    Yabisi Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    per dm imeingia leo
     
  8. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kifo cha CCM hakiwezi kuepushwa na Kagasheki na Prof Muhongo. CCM kama chama wamechelewa sana kuchukua hatua. RADAR, EPA, BUZWAGI, MEREMETA, RICHMOND, MAJENGO PACHA BOT, MABILIONI YA USWISI....
     
  9. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwanza unatakiwa utambue CDM sera zao wanataka MAWAZIRI wasiwe wabunge.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hofu ya CDM haipaswi kutokana na utendaji mzuri wa Serikali hivi sasa, bali ubovu wa safu nzima ya uongozi ndani ya chama hicho, ZITTO kishasema hana mpango wowote wa kugombea uongozi ndani ya CDM huku viongozi wa chma hicho mkoani mwanza wakichapana makonde. Hivi hapo utasema CDM inahofia CCM badala ya kujihofia weneyewe.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hiyo siyo sera CDM, labda kama hufuatilii maoni ya watu juu ya uundwaji wa katika mpya.
     
  12. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unaponiambia wana hofu nashindwa kukuelewa, hakuna chama kinachopenda kuona serikali ikivurunda. Na ndio maana CDM ilishinikiza kuondolewa kwa Mawaziri wasiofanya kazi za kwa maslahi ya Tanzania. La sivyo wangekaa kimya kama Jk na Mkuu wa mawaziri walivyokua kimya. Tanzania itaharibiwa na vitendo vya rushwa na ubadhilifu wa mali za umma.

    Hata hivyo utendaji wa hawa wachache hauwezi ficha maovu ya walio wengi. The same rule will be applied "MAJORITY RULES"
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hivi kweli hayo ndo mambo ya kuiua CCM? kweli mmeishiwa na propaganga.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Mamaisara
     
  15. s

    sanjo JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je wajua ukisemacho?

    Muhongo- amebadilisha kipi kwenye madini? Royalties, review of lopsided contracts? Je, umeme amefanya nini? Ulimsikiliza kwenye mahojiano na BBC?
    Prof Tibaijuka- amebadilisha kipi Ardhi na makazi ya watu? Je ulishawahi kufuatilia hati/title deed ya nyumba au kiwanja ulichonunua? Kama hujawahi, basi hujua unachoongelea? Ulishawahi kuomba mkopo na kuwauliza watu wa mabenki kwamba wanatumia siku ngapi kuandikisha charge yao kwenye title deed? Kama hujawahi, basi hujui unachoongea.
    Kagasheki- Ulishapata issue yoyote na polisi? Kama bado, basi hujui unachoongea?

    Nchi ina uozo wa ajabu ambao unahitaji mabadiliko makubwa ya kiutawala na kimfumo chini ya watu wenye maono ya miaka 50 mpaka 100 ijayo.
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wale ccm ni samaki mkavu. Haisaidii tena kwa sasa hata wakipewa nyenzo zipi. Wakati wao wa kutawala umefikia tamati
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Eti MWAKYEMBE. MAGHUFULI, KAGHASHEKI, MUHONGO, TIBAIJUKA, MURUGO ni idadi ndogo na kwa maana hiyo hawawezi kuikoa CCM. Hebu taja angalau wana-CDM watano angalau wanawafikia hao sita wa CCM kwa utendaji. Kwa maoni yangu wanaonekana wachache kwa vile wapo wana CCM wengi walio wazuri. Mimi naamini CCM bado wanayonafasi kubwa sana kuendelea kuongozi kwa zaidi ya miaka 20 ijayo hasa wakiendelea na kuboresha na kusimamia serikali kama ambavyo wameonesha nia hiyo mapema.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Lakini ndo hao hao wanaowaliza CDM na kuwafanya wahangaike usiku kucha na operesheni zisizoeleweka.
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Ina maana wewe hayo yote umeyafanya? basi wewe ndiye fisadi ambaye hutakiwi kabisa.
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa, sasa wasilalamike bali waache watu wale pilau lao.
     
Loading...