Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hofu imeshatanda, FileSonic wazuia kudownload file za watu wengine, FileServe wafuta

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kang, Jan 23, 2012.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Baada ya MegaUpload kufungwa na FBI na wamiliki wake kukamatwa sasa service zengine za file sharing zinajizima zenyewe, Uploaded.to wameblock watumiaji wa Marekani, FileServe wamefuta karibia mafaili yote, FileSonic sasa hawaruhusu kudownload file za mtu mwengine.
    Kazi ipo.
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    media fire bado wapo?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    vipi site ya FBI wamegundua ni kina nani waliichakachua..
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Site ya FBI haijachakachuliwa, waliioverload temporarily tu.
     
  5. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo mwaka huu. Je huu ndo mwanzo (prelude) wa utekelezaji wa SOPA na PIPA kwa vitendo?
     
  6. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mkuu hebu tuweke wazi sababu kuu ya kufanya hivyo waliioverload temporarily kivipi
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kwa kifupi wanachofanya ni kupeleka web requests nyingi katika site wanayotaka kuioverload, kwa mfano JF ina watu 10,000 online sasa hivi na maximum waliowahi kuingia JF kwa wakati mmoja ni 12,000 sasa fikiria watu 1,000,000 wakiingia JF kwa wakati mmoja server za JF zitakuwa hazina uwezo wa kubeba mzigo huo so site itakuwa overloaded inaweza kuangaka kabisa au ikawa slow/unreliable.

    Wanachofanya hawa jamaa ni kutengeneza requests hizo artificially kwa kutumia code, kwa hiyo kila mtu mmoja anakuwa sawa na mzigo wa watu 1,000 kwa mfano, na ndo wanavyoziangusha hizi site, ila hawajahack kitu chochote.

    Sasa suluhisho lake ni mwenye website aingie gharama ya kuongeza resources/server abebe mzigo, watafute njia ya kuwablock watu ambao ni feki au kusubiri tu yaishe.
     
  8. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maisha ya mtandaoni yameshaanza kuwa complicated!
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Da bonge la elimu ahsanteni kwa kunielimisha
     
  10. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    as long as torrent site zipo i dnt see hw that affects me personally. Bt kwa wale walokua wanatumia hz site lets say kama kwa kufanya backup like dropbox imekula kwao. Bt kama ulikua unatumia kudownload media mbalmbl..hain tabu kivile
     
  11. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nilikwambia hii kitu zamaniiiii ulipokuja na "habari njema" za offer za 5GB za bure mitandaoni!

    Siku hizi computer zinatengenezwa na 300GB, 500GB etc. sasa vi gigabaiti viwili, vitano vya storage kwenye server ya mtu, nchi nyingine, vya nini? Hata vi simu sikui hizi vina ma gigabyte ya storage ya ziada, store kwenye simu if you want.

    Justice Department wanaweza ku seize haya ma data kwenye ma server huko anytime, sikusema haya? Ndio hayo sasa!
     
Loading...