Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngalikihinja, Sep 1, 2009.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 1,746
    Trophy Points: 280
    Nabisha hodi ili nami nikaribishwe kuchangia mada mbalimbali. Nawasilisha hoja
     
  2. m

    mafungu Member

    #2
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana ndg Ngalikihinja ila samahani umesema unatoa hoja. hoja hiyo ni ya nn au ndo ya kujiunga kma ya kujiunga wanajamiiforum hawana ubaguzi hivyo humpokea kila mtu, ila nachoomba utakapoondoka uage pia
     
Loading...