Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wenyewe!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mr. Bigman, May 7, 2011.

  1. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 961
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Hello JF members, salaam alaykum,BWANA Yesu asifiwe, finally I'm happy baada ya Kustruggle for a long time nimejoin leo hapa Jamvini. Nikiwa Outsider nimekuwa nikiwapata vizuri. I love U all. Aluta continue,Peeeeeples!
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Karibu ni pm nikupe ID na acces key yakuingia MMU!!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    sikuhizi mpaka uwe na Password ndiyo uingie MMU na umejuaje kama ni mpenzi wa mambo hayo..huyu si siasa........lol
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karibu Bigman, hapa ndio JF, home of great thinkers... ningekushahuri usome "how to use JF effectively" (hoja na habari mchanganyiko). Itakusaidia sana kuhepuka maswali kama how to put/change avatar na kadhalika. Karibu tena
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Siasa bila MMU nikama gari bila mafuta!!kuja huko lazima anione mimi ndiye kiranja wa jukwaa hila The finest ndiye Mod wa jukwaa hili akishirikiana na DA!
     
  6. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Karibu mkuu, karibu sana!
     
  7. K

    Kosmio Senior Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu JF. Hope sio pandakizi lingine tena.
     
  8. N

    Nalonga Senior Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karib sana Big
     
  9. N

    Nalonga Senior Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kiongozi naona unamtuma njuka akakuletee pipi mbili za bunsen burner..lol!
     
  10. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    karibu sana Mr Bigman jamvini uweze kukutana na magreat thinkers.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana.Amen.
     
  12. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana,
     
Loading...