Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wanajamii.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Monasha, Apr 4, 2011.

  1. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Naitwa Zakayo Olle-Shaudo, kutoka Ngorongoro.
    Nimeingia kwenye jamii hii nikiwa na imani kwamba tutashirikiana kwa mambo kadha wa kadha yanayonihusu mimi, wewe, yule na hatimaye yanayoihusu jamii nzima, taifa na hata dunia nzima pia.
    Kwa pamoja tutaweza. Kinachotakiwa ni kuwajibika tu waungwana.
    Tujadili mambo yanayoijenga jamii na si kubomoa jamii.
    Asanteni sana.:peace:
     
  2. chairman mao

    chairman mao Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu sana morani
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana...
     
  4. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Zakayoolle...................karibu sana.Hawajambo huko ngorongoro,lakini ngorongoro kubwa bana we iko pande gani,kwani kuna mto wa mbu,karatu,getini na pande ile nyingine inakwenda hadi samunge.

    :A S-coffee: karibu na coffee
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    karibu..
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haswaaaaaaaaaaaa JF ni mahala pako pa kuishi. Stress free zone.
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Karibu sana mkuu ,hope ushapiga kile cha kwa Babu vp foleni huko?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu!!
     
Loading...