Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi wana JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Truly, Jan 27, 2011.

  1. T

    Truly JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF wote napenda kuwajulisha kuwa mimi ni mwanajamii mwenzenu nimejiunga dakika chache zilizipota. Naomba nipate baraka zenu wenyeji wangu.
     
  2. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu ila umeingia mlango sio pita jukwaa la utambulisho sawa babu wee/ bibi wee
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    na wewe karibu...ingawa waonyesha ni gwiji humu
     
  4. T

    Truly JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yes nakubali sikupaswa kuingilia humu niligundua hilo na nikarudi kuingilia kunakohusika. Asante kwa kunikaribisha. Iam a she
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wokei..karibu lakin umeingilia mlango ambao sio..lakin karibu sana.umeshasoma sheria za humu jamvini?
     
Loading...