Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi naomba mnipokeee

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Visible, Dec 8, 2009.

  1. Visible

    Visible Senior Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Great Thinkers,

    Na furaha isio kifani kujiunga nanyi siku hii muhimu.

    Ikiwa imebaki siku moja kuadhimisha siku ya uhuru wa TANGANYIKA nawaomba mnipokee kwa mikono miwili.

    Kwa kuwa nimeshaona baadhi ya mada humu JF nyingi zinaelimisha kwa kweli hivyo ili JF iweze kufanya kazi zake sawa sawa,ningeomba kuichangia kitu kidogo.

    Ningeomba kuepo na namba ya voda ili nitume kwa njia ya kuhamisha salio.

    Nitafurahi sana kama itakuwepo namba ya vodacom ni rahisi coz nitatop up kwa urahisi zaidi nami ni subscriber wa voda.

    Mwisho:nawaasa wenzangu kuichangia JF kwani kwa ujumla inaelimisha jamii kwa kuondo ujinga.

    asanteni kwa kutumia a second of your time reading my message.

    Thanks a million.
     
  2. Visible

    Visible Senior Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hamnipokei?
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,776
    Trophy Points: 280
    KAribu,..lakini angalia sana hilo jina lako........... maana kuna wengine wasije wakakutukana matusi yasiyokuhusu..........
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    we mgeni afu unaleta kujua tena??
     
  5. Visible

    Visible Senior Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani vipi usintishe bana.

    ndo unakaribishaga hivyo?/
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Karibu sana...
    Unakaribishwa sana , hasa kwa habari ya kuchangia JF, maana mkono mtupu haurambwi!
    Utapewa ukaribisho maalum muda si mrefu, kuna mtaalamu mkaribishaji mkuu anakuona!
    Kama ulivyoambiwa hapo juu, jina lako hilo, kwa uzoefu si zuri sana, nakushauri uombe kubadilisha....tunaongea kwa uzoefu kaka!
     
  7. Visible

    Visible Senior Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    kwani kwenye JF si kuna uhuru au??/uhuru wa kuchagua jina au?/

    nielewesheni kidogo mi mgeni mnanionya tuuu bila kutoa sababu za msingi???
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Karibu sana ndugu Visible
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Sa ukikatazwa ujue tunaongea kwa uzoefu...simple like that!
    Jina la hivyo litakuzulia usiyoyategemea!
    Baadaye utakuja ona mwenyewe kama unadhani ni mizaha!
    Lakini napenda nikupongeze sana kwa mwelekeo chanya wa uchangiaji!
    Fanya kila uwezalo utimilize ahadi yako...Dunia imekusikia!
     
  10. Visible

    Visible Senior Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    asante balantanda
     
  11. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karibu sana. mimi ndio klorokwini a.k.a mgombea urais mwakani.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ebwanee karibu sana jamvini hujachelewa mambo badooooo mabichi kabisa.
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    VISIBLE karibu sana tuko pamoja naitwa NGULI natokea jukwaa la mahusiano.
     
  14. Visible

    Visible Senior Member

    #14
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mwana
     
  15. Visible

    Visible Senior Member

    #15
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx NGuli;

    Nguli naomba kuuliza::::eti jina langu lina tatiizo?manake nimechimbwa mkwara wa kufa MUTU hapa.
    mpaka mikono imelowa maji.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Umeona hiyo picha yangu hapo ndo maanake, upo hapo?
     
  17. Visible

    Visible Senior Member

    #17
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya asante mgoombea urais.

    vipi utaupata?

    powa klorokwini
     
  18. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #18
    Dec 8, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    karibu sana katika jamvi ila hilo jina linafanana na la invisible ndio mana tunakuomba ubadili hilo jina ila kama utapenda unaweza kubaki nalo ila uwe mkweli kuhna mwenzako alikuwa anatumia jina la invicble watu wakawa wanamchanganya na inivisible.


    ila unakaribishwa sana katika kijiwe hiki cha maendeleo ya nchi yetu pia ukipata nafasi sio vibaya ukichangia forum yetu hii ili izidi kuendelea kuelimisha na kutupa habari
     
  19. Visible

    Visible Senior Member

    #19
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  20. F

    Future Bishop Member

    #20
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu , naamini utakuwa tayari kuchangia katika mada mbalimbali ili tunufaike pia na michango ya nasaha zako.
     
Loading...