Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi wana Jf!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mwana CCM., Jan 4, 2011.

  1. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Mtanzania mwenye umri zaidi ya miaka kumi na minane naomba kujiunga nanyi humu jamvini
     
  2. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ka ID kako (MWANA CCM) kanatutisha. Ila kwa kuwa mwana MAN UTD karibu sana
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si mc wewe? Karibu tupo!
     
  4. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ID isikutishe ndugu yangu mzee wetu alikuwa anatupa majina ya ajabu sana, hivi unaweza ukaamini kaka yangu anaitwa TANU na mdogo wangu anaitwa Cement
     
  5. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha nini?
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nijaalie jinsia yako plz
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitakuwa nakuita mwana tu hilo jina la pili nina allergy nalo
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Moja ya kanuni za JF ni usi-post pornography, lugha za matusi hazitakiwi ...... hivyo swala la umri si muhimu SANA kutaja japo ni chombo cha kupima hoja zako wakati mwingine!
     
  9. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahsante karibu!
    Maana zaidi utaipeleka kwenye maana ya kujiita hilo jina.
    Nahtaji kujua kwanini hujajibadilisha japo uitwe
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu mwana CCM ,karibu sana humu jamvini. Kumbuka moja wapo ya Sifa zana wana JF ni kuwa great thinker! Hivyo hatutegemei uwe na mtazamo wa Kifisadi!
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umenifurahisha kweli na hayo majina ! Ila hili la kwako limekaa vibaya!
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Karibu bana mwana .....!! jina lako mpk sasa limeshaleta mvunjiko w amani humu ndani.
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ........you are welcome........
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Aitwe nani?
     
  15. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mimi ChiCheMi.
     
Loading...