Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HODI HODI Wana Janvi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by MKURABITA, Nov 16, 2010.

  1. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimeona ni vema kuwa sehemu ya Great Thinkers wa Jamii Forums ili kuweza kushirikiana nanyi kupaza sauti zetu kuliko kuendelea kukaa kimya huku mafisadi wakiendelea kuitafuna nchi yetu bila huruma. Nikaribisheni tafadhali.
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu sana :welcome::welcome:
     
  3. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nashukuru sana mkuu.
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana tena sana. Hiki ni kisima cha mawazo kwa wanamabadiliko wa ukweli. Bila shaka uko tayari kuleta mawazo ya msingi na kujenga taifa letu nje ya mikono ya mabazazi mabaka uchumi wetu. KARIBU SANA TENA SANA BWANA MKURABITA (Ila usijekuwa MKURABITA wa JK) unaoleta maendeleo kwa style ya kuwa na hospitali kama hii ... 8E9U8216.jpg wakati wao wanatibiwa ulaya
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu na zingatia sheria!
     
  6. MKURABITA

    MKURABITA JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante sana. Point taken.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, una undugu na MKUKUTA? Maana mmefanana sana!
     
Loading...