Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi hodi ukumbini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by HM Hafif, Aug 17, 2009.

  1. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kuwa amkua wenzangu. Naomba ruksa yenu hapa barazani
     
  2. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh hiyo msataili uliyokuja nayo ni ya aina yake. Naona ulishajikaribisha mwenyewe. Yaani umeingia kwenye nyumba ya watu bila hodi, umekula chakula, umekunywa maji halafu baadaye ndio unabisha hodi? Hii sijawahi kuona. tehtehtehtehteh!!!!!!!!!! hii kali.
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Karibu sana mkuu
     
  4. d

    dmike New Member

    #4
    Aug 17, 2009
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi Jamani!tupo pamoja!
     
  5. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibu sana humu ndio Jamii Forums utajifunza mengi.
     
Loading...