Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodi hodi hodi wakubwa.........

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by shemasi, Mar 15, 2011.

  1. shemasi

    shemasi Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekuja ndugu zangu kuungana nanyi hapa jamvini....
    nipokeeni kwa mikono miwili
    mtu wa Mungu amekuja
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    ohooo! Karibu sana shemasi, hapa ndio jf sebuleni. Kadiri utakavyokuwa mwenyeji ndivyo utakavyofahamu vyumbani. Just curious, lini utatualika kwenye upadrisho?
     
  3. L

    Leney JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu shemasi, feel at home!!!!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,820
    Trophy Points: 280
    Karibu sana Shemasi!
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    karibu sana
     
  6. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu jamvini mtumishi.
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Karibu sana..........
     
  8. shemasi

    shemasi Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijali ndugu yangu
    Tuombe uzima na Mungu afanikishe hii safari
     
  9. shemasi

    shemasi Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mtu wa Mungu
     
  10. shemasi

    shemasi Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    karibu sana kwa wana wa Mungu wenzio.
     
  12. shemasi

    shemasi Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana
     
  13. shemasi

    shemasi Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni jambo jema sana kujumuika na watu wa Mungu.
     
  14. shemasi

    shemasi Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe sana
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,961
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Upadrisho lini tuje tukuwekee mikono ukilamba goma?
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Shemasi umenikumbusha mbali sana enzi zile za Easter Conference za shuleni mnakwenda mnasali wiki nzima na shemasi ndio kiongozi wa sala asubuhi, mchana, jioni na usiku.

    Upadrisho lini mkuu. Ila karibu sana
     
  17. shemasi

    shemasi Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upadrisho ni safari nyingine mpendwa.
    naamini kwa funga na maombi tutafika salama
     
  18. shemasi

    shemasi Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kama wakumbuka kazi ya watumishi wa Bwana.
    upadrisho waja japo si leo
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    karibu sana shemasi na imani utakemea na mapepo yanayokuja kupaka upupu humu
     
  20. shemasi

    shemasi Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
Loading...