Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hlssf wanatoa lini majina ya waliopata mikopo awamu ya kwanza?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Sep 26, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Jamani,kwa anaejua hawa jamaa wanatoa lini majina ya applicants waliopata mikopo atujuze,maana wengine huku hatuamini kama hawa jamaa ni wakweli au ni matapeli wa mjini tu,so mpaka tuone watu wamepata ndio na sie tujaribu bahati zetu.
     
  2. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tuwe wavumilivu tuu mbona hata heslb walikwia lakini mwisho wa siku wakaachia xo nao wataachia tuu tusubirii na tuwe na subira
     
  3. U

    Ulamaa Hemed Senior Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo unataka wenzio wawe chambo
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wavumilvu hadi lini mkuu,watu tunafungua vyuo nxt wk,tunataka tujaribu.
     
  5. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Loading............!
     
  6. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,324
    Likes Received: 1,021
    Trophy Points: 280
    Endelea kusubiri mpaka hapo bdae.
     
  7. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mmeibiwa mchana kweupe. Wezi tu hao. Yaani wakijitahidi kuwaonea huruma sana, hizo pesa mlizochangachanga wanaweza kuwapa watu 60, halafu wengine mnatoka hola huku wenyewe wakitoka na gunia la pesa. Mjini shule, na wajinga ndio waliwao.
     
  8. A

    Awadh Mabaraza Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho wa application ni tareh 30/10/2012 so tegemea majina kuanzia mwez wa kumi na moja
     
  9. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    connected!...¿
     
  10. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ​Connected Failed!
     
  11. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Angalia isijekuwa majina ya waliotapeliwa mara ya kwanza ol.smahan lakin
     
  12. Ras Kisuse

    Ras Kisuse JF-Expert Member

    #12
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Not eligible
     
  13. N

    NEEMA MWAIPUNGU Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa awamu ya kwanza wale walio apply tangu mwz wa 2 majina yanatoka mwz wa10 na wale waliochelewa na bado wan apply ambao mwsho ni 30 oct bac yatatoka mwz wa 11 ndo walivyosema eti
     
Loading...