Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi simu zinawakera kama zinavyonikera mimi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bumpkin Billionare, Feb 17, 2012.

  1. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mara kadhaa nimekuwa nikipigiwa simu na namba 0901901901 ambayo ni automated call. Unapopokea simu hii unapatiwa maelezo ambayo huna haja wala shida nayo jambo ambalo kwangu mimi huwa naliona usumbufu tu. Cha kushukuru angalau kidogo namba hii ni tofauti na namba zingine za simu kwa hiyo sasa naweza kui-ignore.

    Leo mchana huu nikiwa maeneo ya Ruvu Darajani nikiwa naendesha gari nimepigiwa simu na namba +255684000165, kwa kuwa nilikuwa kwenye barabara inayopitiwa na magari yanayoenda kasi niliamua kupaki gari pembeni niweze ku-attend hiyo call; KICHEFUCHEFU KITUPU!

    "Hallow, mimi ni 'SIJUI KITUKO GANI MWAITEGE' nafurahi kwa kuwa najua wewe ni mpenzi wa nyimbo zangu. Ili kupata nyimbo zangu......" mpk hapa niliamua kukata kwani nilishasikia hasira.

    Swali langu: Hivi kusajiliwa simu zetu na TCRA nia ilikuwa ni kutusupply haya makero au ni nini?

    Imagine ndio umerudi job jioni umepumzika zako huku simu iko kwenye chaji, mtu anakunyanyua kwenda kuifuata kwa ajili ya tangazo lake la kipuuzi, huyu mama mimi nimemwambia nataka matege?

    Kama ni biashara jamani, si ziwekwe kwenye mabango mwenye kutaka na ajisomee tusiotaka tupite kama hatujaziona. Huu ni usumbufu kwa kweli, unless kwa watu ambao kazi zao haziwachoshi mwili na akili. Mimi binafsi haya matangazo ya lazima YANANIKERA KUPITA KIASI.

    Wengine ni TIGO. Hii mimesej mnayotujazia kwenye inbox zetu ni lazima au ni sehemu ya mikataba ya huduma? Oooh ukitaka raha tuma neno utamu kwenda 56601 huu sio upumbavu jamani?!!! Siku moja unatumiwa huu ****** mara 3 mpk 5, ni nini lakini?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli mie nilishafikiria kupeleka kampuni mahakamani kwa 'udhalilishaji'! Yaani ingebidi tujaze fomu na kuchagua kama tunataka matangazo na promotional stuff!
    Wakati mwingine unakuwa mkutanoni, unajifaragua kutoka na kitochi chako unakuta ***** unarudi pozi limeisha! Inakera kwa kweli!
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu uko kama mimi hawa wenye hii tabia ni tigo hasa hiyo namba ya kwanza hii ya pili ni air tell wanakera sana, yaani unapokea kwa heshima afu unakutana upumbavu kama huu, naomba TCRA wametunukuu namba zetu ili wawe wanatusumbua this is foolish enough. Miezi naomba waache hii tabia wanatukera.
     
  4. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanaboa kwa kweli, ni vema wabadilishe system zao, wanaboooooa
     
  5. S

    Sharp Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    They are raping us.
     
  6. f

    faloyce2001 Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi Tigo wananichosha kabisa. Kutwa nzima ni meseji au simu kutoka kwenye automated system. This is chaos. TCRA wanajaza tu matumbo yao hakuna control yoyote wanayo-exercise hapa. They are simply foolish.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Dah, hakuna kitu inanikera kama hii. Mtu unapigiwa simu na unalazimika kuwaomba radhi ulio nao kwa wakati huo ili upokee simu halafu unakutana na huu ushenzi.. so annoying!!
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mimi hiyo ya Tigo mwanzoni nilidhani nimepata shavu la kazi napokea nakutana na sauti ya kike na kiume nilipatwa na hasira ile mbaya
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nimepata hiyo ya Mwaitege na kwa kweli nilichukia sana kunipotezea muda.
     
  10. K

    Kicheche Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa kweli wanasumbua la muhimu tusiishie kulalama naomba wanasheria watujuze jinsi tunavyaweza kuwaburuza mahakamani hawa mapimbi
     
  11. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JAMANI KWELI INAKERA SANA, SIE WENGINE HUKU NANJILINJI HAKUNA UMEME, TUNACHAJI KWA MWL MKUU WA S/M NANJILINJI, KUCHAJI SIMU SH. 500, SIMU ZENYEWE HAZIJAI CHAJI VIZURI, NIKIRUDI NYUMBANI NAPOKEA MSG ZAIDI YA 5 AMBAZO ZOOOTE SINA UMUHIMU NAZO, NAPATA CALLS ZA AKINA MWAITEGE, MWAIPAJA, n.k NAZO SIONI UMUHIMU WAKE, UKIZINGATIA HAO WATU HATA SIWAJUI ... NAOMBA TUSIMALIZIANE CHAJI...MNATUONGEZEA MATUMIZI YASIYO YA LAZIMA.
     
  12. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MImi nachojiuliza, hivi katika huduma zao hakuna customer consent? Hatuna hiyari kweli ya kukataa mimeseji ya matege na maipaja mpk mtu ukerwe namna hii? Mimi napaki gari kusikiliza mambo ambayo siyahitaji. Naamini nchi nyingine ambazo watu wanathamini muda na privacy mtu anaweza kukufungulia mashtaka
     
  13. N

    NIMIMI Senior Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani hapa kwetu Tabata Chang'ombe ni siku ya nne(4) TiGO haipo hewani yaani full usumbufu, TCRA Inakuaje tunakosa huduma kwa siku nne mfululizo? Na kibaya zaidi ndo mawasiliano pekee ambayo yanayokuunganisha na wateja wako, ni ugomvi umetawala wateja wanaingia gharama hadi unapoishi na kukushangaa kisa cha kuwazimia simu ama mawasiliano hadi wapata gharama zingine ambazo unapaswa kuwarefund,

    Hii ni Kero Idara husika zitusikie hii ni kero kwa wateja wa TiGO tunaoishi Tabata chang'ombe, kama mnara umeishiwa Mafuta kwanini wasiwe wawazi kwa hili? Kweli tunaudhika pamoja na minamba ya ajabu mnayotupigia simu, meseji nyingi za kutustua yasiyo na mantiki yeyote mnatuchosha. Uzeni minara kama gharama za uendeshaji zinawashinda!
     
  14. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,784
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Nina ombi moja tu! naomba muongozo wa kisheria dhidi ya madhalimu hawa ,maana nimechoshwa na niko tayari kuchukua hatua!
     
  15. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,784
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    nahisi nakereka kuliko wewe maana mimeseji yao inatibua ulcer zangu!
     
Loading...