Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi picha mbili zinaniumiza kichwa!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bushbaby, Nov 25, 2011.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lowassa1.jpg

    Hii picha ni kutoka gazeti la majira... ambayo nafikiri ipo sawa....hii ya chini sasa

    nape-lowassa.jpg \
    Hii picha imetoka gazeti la mwananchi....yapo mabo ya kujiuliza hapa... ni kweli hawa watu walikuwa wanasalimiana kwa mikono ya kushoto? kama ndio...kwa nini? kama picha imechezewa.....wahariri wa wa gazeti la Mwananchi walikuwa na maana gani?? nisaidieni.....
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata mimi ilinichanganya sana aisee, nikaishia kusema mmmmh
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Ni picha mbili tofauti lakini hata hivyo hiyo picha ya chini ukitizama maandishi ya ukutani yanaashiria imekuwa 'mirrored'...sijui kwa nini! Hata kama wote wangekuwa ni left handed, sio 'utamaduni wetu' kusalimiana kwa mikono ya kushoto.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mwananchi walimaanisha URAFIKI WA MASHAKA!!!
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bado natafakari!
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni picha moja copy ya pili imefanyiwa kitu inaitwa "mirror effect" kama vile unapojitazama kwenye kioo, watu wa zamani ambao tunazijuwa "negative" ni rahisi kuelewa, siku hizi unacheza na vi "software" vya picha kwenye kompyuta vinakupa hiyo "mirror effect", tazama inayoonyesha wanasalimiana kwa mkono wa kushoto maandishi ukutani nayo yamebadilika.
     
  7. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ntarudi baadae
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tecnolojia inaniumiza kicha sana ngoja nikatoe Lock halafu nitarejea!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    yaelekea kijana wetu hazijui negative. Hata kioo hajui?
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,790
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    Wewe inaonekana mwalimu wako alipata tabu sana darasani, elewa anachotaka kufahamu muuliza swali, je hawa watu walisalimiana kwa kutumia mikono gani? ya kushoto au ya kulia? hajauliza hadithi za studio huwa kunafanyika nini.
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ukiangalia hata sumaye na kingunge wambadilishana position,so its mirror effect.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hapana,si mkono wa kushoto.Ni makosa ya uchapishaji tu hayo,angalia maneno hapo nyuma yao.
     
  13. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesema gazeti ganiiiiiiiii????, Mbona gazeti ulilolitaja lina picha nzuri tu inayoeleweka. Hapa ninalo gazeti la Mwananchi la jana 24.11.2011 " lina picha ya baadhi ya wajumbe wa mkutano wa Halmashauri kuu ya chama cha ccm.

    Alichokifanya muweka picha, ameikomputelizing picha hiyo ionekane hivyo lakini sivyo inavyoonekana kwenye gazeti. Hii ni kazi ndogo kwa makompyutalists.
     
  14. O-man

    O-man JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    inaelekea sub editor kwa makusudi kabisa aliamrisha picha hiyo igeuzwe kwa sababu ya mahali ilipo kwenye ukurasa husika.
     
  15. p

    pansophy JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mwanajamii anayefahamu tovuti ya haya magazeti naomba anirushie.
     
  16. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nadhani wewe matola ndo mgumu kuelewa! kama picha ya kwanza(juu) ndo sahihi(original) huwezi kuona kwa macho yako wanasalimiana kwa mikono gani!? kwa kukusaidia wamesalimiana kwa kupeana mikono ya kulia!
    picha ya pili(chini) umeambiwa ni mirror effect,chunguza kwa makini;licha ya maandishi ya kwenye background kuwa yamegeuka lakini ukiangalia kwa makini shati alilovaa mzee kingunge kwenye mfuko aliochomeka kalamu unaonekana uko kulia ambapo si kawaida kwa shati lenye mfuko mmoja, kawaida mfuko ungekuwa kushoto!
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Who is expert in everything is expert in nothing....
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe huwa unasalimiana kwa mkono gani? Na hiyo picha inayoonesha wanasalimiana kwa kushoto huoni kuwa ni "mirror effect"? Au huelewi maana yake. Huyo aliyeuliza alikuwa haelewi na sasa kaelewa kama ulivyoelewa wewe.
     
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    You are very right, Faiza is not an expert of even one thing, she only possess a vast knowledge. An expert? No! Never!
     
  20. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    The real is positive
     
Loading...